Got Paid Chỉ cần treo máy là có tiền, Kiếm 1-2$ mỗi ngày không cần làm gì

tàng này cò vấn dề gì rùi , tiền lên dc 0.0008$ la reset ve 0 lại là sao, thread tol giup , pót lần thứ 3 rồi ko ai trả lời

Bạn chạy và click vào Use default token ấy, đổi token là mất hết tiền đó! @@

cái phần % đó là sử phần mềm chiếm tài nguyên CPU mà. Đăng kí được tặng 50$ xong cái nó trừ luôn 50$ vãi @@

Đã phát hiện cách chiến thằng này.
Treo nãy giờ mới 5phút mà 0.05$ roài.

====> 1giờ = 60phút = 12 * 0.05 = 0.6
====> 1ngày = 24giờ = 24 x 0.6 = 14.4

đợi chút xíu nếu đủ minpay và payout về ok sẽ share free cho anh em.

Gì ghê vậy bác. tui treo gần 1 tiếng mà đc có 0.05

Đang cắm 7 em vps.
Tiền đang tăng rất nhanh và nhanh.
Mong là nó cho rút để qua cơn hoạn nạn.
Sau khi rút đc tớ sẽ share tips :binhsua146:

Câu hỏi về việc sử dụng phần mềm của chúng tôi:

Tôi có thể tải phần mềm của bạn ở đâu?
Bạn có thể tải về phần mềm của chúng tôi ở đây. Nó không mất nhiều thời gian và đòi hỏi không có kỹ năng hoặc kiến ​​thức đặc biệt, chỉ cần làm theo các hướng dẫn có thể được tìm thấy trên các trang download.

Như thế nào?
Bạn có thể đã có các chương trình như Windows Media Player, FireFox và Microsoft Office. Chương trình của chúng tôi là không khác biệt so với bất kỳ chương trình khác. Của nó như dễ dàng để cài đặt như các chương trình khác và nó hoàn toàn vô hại. Chương trình hoạt động tự động, và sẽ không can thiệp với các chương trình khác ở tất cả. Nó cũng sẽ không làm phiền bạn với cửa sổ pop-up. Bạn thậm chí sẽ không nhận thấy một sự khác biệt trong hiệu suất máy tính của bạn sau khi bạn cài đặt chương trình của chúng tôi. Trong thực tế, điều duy nhất bạn sẽ thấy vì chương trình của chúng tôi là gia tăng kích thước của chiếc ví của bạn.

Phần mềm của bạn sẽ làm hại máy tính của tôi?
Phần mềm của chúng tôi là hoàn toàn vô hại. Bạn có thể kiểm tra điều này với bất kỳ chương trình chống virus mà bạn muốn. Chương trình của chúng tôi sẽ phù hợp với bình thường vào hàng đợi xử lý, nó sẽ không ảnh hưởng đến hiệu năng hệ thống tổng thể của bạn. Trong thực tế các chương trình hoạt động một cách độc lập, preforms chỉ có một chức năng cụ thể, đó là sử dụng máy tính của bạn sức mạnh xử lý phụ tùng như một chuỗi các máy tính tất cả làm việc hướng tới một mục tiêu duy nhất. Bằng cách sử dụng xử lý phân tán, chúng tôi có thể làm tăng hiệu quả xử lý. Điều này làm cho một siêu máy tính của chúng tôi trong những mạnh nhất trên thế giới, một loại không tìm thấy ở những nơi khác trên thế giới.

Một chủ đề là gì?
Trước khi bắt đầu quá trình bất kỳ, nó bắt buộc phải đặt nó trong một chủ đề được xác định trước. Ví dụ, ngay lập tức sau khi bạn bật máy tính của bạn, bạn bắt đầu một chủ đề, cho phép máy tính của bạn để phôi nhiệm vụ cụ thể, chẳng hạn như đi trên internet, và xem các tập tin và video. Bộ vi xử lý hiện đại có một số lượng lớn các khả năng, trong đó có tiềm năng rất lớn để tạo ra chủ đề mạnh mẽ, hầu hết trong số đó đi không sử dụng vì chủ sở hữu máy tính không có nhu cầu cho họ. Chúng tôi đề nghị bạn cho phép chúng tôi sử dụng tiềm năng không sử dụng bộ vi xử lý của bạn, mà chúng tôi sẽ được hạnh phúc để trả lại cho bạn.

Siêu máy tính của chúng tôi hoạt động trên cơ sở đa luồng. Đa luồng cho phép bộ vi xử lý là được làm việc trên nhiều chủ đề cùng một lúc, được xử lý song song. Điều này cho phép bộ vi xử lý hiện đại hoặc là được cực kỳ hiệu quả, như nhiệm vụ xử lý được chia thành chủ đề nhỏ hơn. Điều này cũng cho phép họ giải quyết có hiệu quả các thuật toán phức tạp.

Bao nhiêu chủ đề tôi có thể chạy?
Số lượng các chủ đề bạn có thể chạy trực tiếp liên quan đến khả năng của máy tính của bạn để chạy chúng, và tất nhiên bao nhiêu bạn thực sự muốn chạy. Nếu máy tính của bạn có thể chạy lên đến 10 chủ đề, sau đó bạn có thể chạy nhiều. Tại thời điểm này không có giới hạn về số lượng

tàng này cò vấn dề gì rùi , tiền lên dc 0.0008$ la reset ve 0 lại là sao, thread tol giup , pót lần thứ 3 rồi ko ai trả lời
Thứ nhất, bạn vào web xem nó có update balance của bạn trên website hay không

Nếu trên web vẫn là 0.0000 thì bạn gửi ticket cho nó xem sao

subject: please check my account ID ......

content:
Admin, please check my acount ID....
I have run the software. But when the balance reach 0.0008, it auto reset to 0.000$

có dổi bao giờ đâu , tự dộng em nó reset ve 0 , cứ len 0.0008$ là về 0 chẳng hiểu sao , đã untilling em nó ra rồi

Bạn xem thử cái token trong chương trình có trùng với token trong web ko? @@ Mình chạy đều đều mà!

Thứ nhất, bạn vào web xem nó có update balance của bạn trên website hay không

Nếu trên web vẫn là 0.0000 thì bạn gửi ticket cho nó xem sao

subject: please check my account ID ......

content:
Admin, please check my acount ID....
I have run the software. But when the balance reach 0.0008, it auto reset to 0.000$

balance hiện số 0.0000 chà bá lửa luôn :binhsua160:

balance hiện số 0.0000 chà bá lửa luôn :binhsua160:

bạn vào phần profile trên web của bạn, check xem cái token trong soft có trung với token trong profile không

- - - Updated - - -

treo vps tool đếch login acc T.T
thế bạn đã login vào web trên vps chưa, mình vẫn chạy được mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week