Solved chỉ mình cách kiếm tiền trên mạng với

Status
Not open for further replies.

jjigoku

Senior
Reactions
175
MR
0.000
mình muốn kiếm tiền trên mạng, bạn nào biết có thể chỉ mình ko, nick yahoo của mình jjigokushoujo à mà ko có tiền đầu tư (mua vps 6$ thì mua nổi) + ko có nhiều thời gian thì kiếm tiền trên mạng đc ko mấy bạn :(

trade forex đi thớt kiếm trang nào cho equity đầu vào rồi liều thử xem o_O

Upvote 0
tốt nhất thì bạn nên ra ngoài và làm việc lao động chân tay sẽ giảm bớt nhứt đầu hại não, hư hại sức khỏe... và đôi khi có nhìu mối quan hệ tốt

Upvote 0
thấy có cái treo coin là làm đc, nhưng ko biết có kiếm đc tiền thật ko :( lỡ mua vps về treo mà bị lừa thì... hic, mà 1 ngày mình onl đc 1,2 tiếng cũng đâu ít đâu, hay phải onl trên 3,4 tiếng bạn :(
nếu bạn không có vốn cũng không sao, onl 1 ngày 1, 2 tiếng cũng được
gõ captcha đi bạn, onl ngày 1 2 tiếng cũng được hơn 0.5$ đến 1$ đối với newbie rồi (mình đang nói đến dự án captcha bèo đấy :D )
thứ 2 là bạn chạy auto PTC cho bác woaini1991, được cấp tool free (cái này chỉ cần bỏ ra 30 phút mỗi ngày được rồi)

Upvote 0
làm mmo làm gì,làm ăn mày như ta có sướng hơn ko,ngày chìa tay vài tiếng la có $ xài,nhục tí nhưng ko chết đói

Upvote 0
làm mmo làm gì,làm ăn mày như ta có sướng hơn ko,ngày chìa tay vài tiếng la có $ xài,nhục tí nhưng ko chết đói
vãi cả tieuphong

Upvote 0
:(bác mà có thời gian mình share cho cách haz
bác ko có nhiều thì chịu
mình có thời gian nè bạn, bạn có cách gì share cho mình được không ?
Hiện mình cũng có tham gia hội ptc rồi, muốn thời gian còn lại làm thêm cái khác nữa. :)

Upvote 0
bạn này lập thớt vãi nhỉ, không có thời gian, không có tiền, chả lẻ đăng nhập vào mmo là tiền lên hay sao, phải bỏ cống sức nghiên cứu chứ, ngồi nghiên cứu cả ngày mà còn làm chưa dc nữa.

Upvote 0
bạn này lập thớt vãi nhỉ, không có thời gian, không có tiền, chả lẻ đăng nhập vào mmo là tiền lên hay sao, phải bỏ cống sức nghiên cứu chứ, ngồi nghiên cứu cả ngày mà còn làm chưa dc nữa.
:) rất giống mình mình mò cả 5 tháng rồi + kiên trì h mình đang thu thành tich ^^

mình có thời gian nè bạn, bạn có cách gì share cho mình được không ?
Hiện mình cũng có tham gia hội ptc rồi, muốn thời gian còn lại làm thêm cái khác nữa. :)
:)cậu yahoo mình đi mình hỏi vài cái rồi chỉ cho cậu ^^ làm ăn ngon lắm
^^ mình không share lên đây vì sợ nhiều người biết và bùm sites ^^ không vì ít ref và làm thế đâu :D

Upvote 0
nếu bạn không có vốn cũng không sao, onl 1 ngày 1, 2 tiếng cũng được
gõ captcha đi bạn, onl ngày 1 2 tiếng cũng được hơn 0.5$ đến 1$ đối với newbie rồi (mình đang nói đến dự án captcha bèo đấy :D )
thứ 2 là bạn chạy auto PTC cho bác woaini1991, được cấp tool free (cái này chỉ cần bỏ ra 30 phút mỗi ngày được rồi)

KHÔNG HIEUR SAO CHỨ MÁY MÌH CHẠY TOOL CHỈ DC 3-4TRANG 1 LẦN, NHƯ VẬY NẾU CHƠI 100 TRANG THÌ PHẢI CLICK START LIÊN TỤC:D

Upvote 0
KHÔNG HIEUR SAO CHỨ MÁY MÌH CHẠY TOOL CHỈ DC 3-4TRANG 1 LẦN, NHƯ VẬY NẾU CHƠI 100 TRANG THÌ PHẢI CLICK START LIÊN TỤC:D
uh, mình cũng vậy mà, bạn play all cho từng tab rồi dể nó chạy, nó chỉ chạy 4 trang 1 lần, nếu tool chạy hết site 1 lần thì dễ bị ban lắm, chạy xong trang này sẽ chạy tiếp, bạn chỉ việc gõ captcha thôi.

Upvote 0
:) rất giống mình mình mò cả 5 tháng rồi + kiên trì h mình đang thu thành tich ^^

:)cậu yahoo mình đi mình hỏi vài cái rồi chỉ cho cậu ^^ làm ăn ngon lắm
^^ mình không share lên đây vì sợ nhiều người biết và bùm sites ^^ không vì ít ref và làm thế đâu :D
Bác ơi chỉ em với đc ko , cho em xin yh

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097