Spotlight Chi phí 1 tháng làm offer

k dc nhiều nhưng = lao động phổ thông nhưng tầm nhìn k dc xa cho lắm

Mình cũng đang tính bỏ offer đây mạng 385k/tháng + Vip72 700k/tháng + tiền điện..... thu về thì hên xui (2 tháng nay toàn xui :(( )
Dạo này ai cũg lầm tưởng offer là miền đất hứa nên lao đầu vào nhiều quá + mấy cheater --> đói toàn tập

chi ra tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ
thu lại 100 vnd lời quá :D

tập tành mãi mà vẫn chẳng đc bao nhiu! đủ 1 thùng mỳ gói!

Cũng mới tập toẹ tham gia offer đựoc ít thời gian ! Thuê sock 1 tháng 120$ - thuê host 1 tháng 10$ - thuê mem 3 chú mỗi chú 250$ - ngày ngồi 3 tiếng - mất 1 $ tiền điện :))
Cuối tháng thu về 1000$
---------------------------------------------
Doanh thu 1000 - ( 120+10+750) = 1000 - 880 = 120$

Đói CMNR !

----------------------------------------------------------------------------

tháng bỏ ra tầm này thu lại gấp vài lần :3

ko biết có cách nào tiết kiệm đc chi phí info vs mail ko nhỉ !

ai có thể hướng dẫn em làm cái này với được ko.Trước có mấy anh kia định chỉ.Nhưng lúc đó e đang nghèo.Ko có tiền mua sock nên nghỉ luôn.Giờ kiếm captcha gõ kiếm ít $ để mua đồ nghề chuẩn bị.Mà ko ai chỉ hết.hjx.ai giúp e kiếm ít tiền đi học với.Em có thể trả tiền công cho.EM tự học được sơ sơ về offer rồi.Như dùng sock,hma,tìm info,dùng robofrom,firefox.Nhưng chưa biết cách làm :( .Ai giúp inbox cho em với.Em chỉ cần 1 tháng 2tr là mừng rồi.Trong tháng đầu làm ko có tiền cũng dc.Em rất siêng năng và trâu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week