Chia buỒn :((

ông chủ topic cho địa chỉ nhà a .e đến tham viếg cái nào :((~

---------- Post added at 07:57 PM ---------- Previous post was at 07:53 PM ----------

mìg xin lỗi cho mìg để thốt lên 1 câu
đkm những thằng vô đạo đức cái này khôg phải trò đùa mà chúg mài mag lừa tìg lừa báo vào mà c.m
bắt đc. ở đâu thì bố nện chêt m. mài

chia buồn cùng foreverok , mong cậu cố gắng vượt qua

chưa chắc, có khi lại lừa tềnh đấy, cáo giả cừu non
nghi ngờ là bản chất của 1 kẻ đã nghi đã nghi đừng cm
For là bạn tớ mà tớ rất ghét ai nói xấu bạn tớ sau lưng
đã khắm lại còn bựa
lờ đã lắm bựa lại còn tỏ ra nguy hiểm 1 cái lạ lùng :)) Từ từ bạn sẽ thấy bạn nguy hiểm thế nào :X
nó tuy ngheo nhưng k đến mức phải mang mami của nó ra để lừa lấy vài đồng bạc lẻ của bạn đâu nhé
đừng có nghĩ ai cũng như bạn :"> thé nhá quý bạn lắm tớ mới reply đấy k tớ ịt vào mồm mama bạn r` :">
*** thì nên xích mà đã xích cần nhốt sủa linh tinh lại có người hiểm nhầm 4r mình nuôi ***
p/s:viết xong cái này xác định đc ban khoảng 3 ngày chào các bác em đi :">

Last edited by a moderator:
đầu tư vào kiến thức là đầu tư sinh lợi nhiều nhất :). Mong bạn cố gắng vượt qua và học thật tốt (bạn còn nhỏ quá hix)
@hiepxp: =.= ông đem ***** mình ra làm trò đùa thì tôi tin sau khi đọc cái comment bẩn nhất trong topic này, còn tất cả mọi người tôi nghĩ là không ai đem người thân của mình ra làm trò đùa, cả tôi cũng vậy.

Mình thấy trên đời này mình chỉ thương 1 mình ********* thôi ah, tiếp đó là người mình yêu. Trong cuộc đời này nếu thiếu 1 người mình ko thấy vui nữa.

Chia buồn cùng for. Nếu chú ấy lên đây đọc dc những lời chia sẻ của anh em chắc cũng vơi đi dc phần nào nỗi buồn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,160
173,254
Latest member
Scrawer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week