Help Chia sẻ ACCOUNT PREMIUM Filesonic, Wupload, Hotfile,... cập nhật hàng ngày >>>

namcuahiem

Newbie
Reactions
2
MR
0.001
Anh em mới chơi PTU chưa có điều kiện nhưng cần tài khoản Premium để leech, download,... có thể vào trang này để lấy account nhé.

WWW.PREMIUMDAILY.INFO

WUPLOAD, HOTFILE, UPLOADING, UPLOADED.TO, FAST-DEBRID...

Tuy nhiên, mấy cái account chia sẻ này chỉ sống trong thời gian ngắn ngày. Cho nên các bác phải cập nhật hàng ngày.

Tiện đây cho tui hỏi có cách nào nhanh nhất để biến file ở filesonic của ai đó thành file filesonic của mình ko nhỉ.
Tui thì chỉ biết cách là: dùng acc premium filesonic để leech về wupload của mình, sau đó lại dùng acc premium của wupload leech về filesonic của mình.

Last edited by a moderator:
Tiện đây cho tui hỏi có cách nào nhanh nhất để biến file ở filesonic của ai đó thành file filesonic của mình ko nhỉ.
Tui thì chỉ biết cách là: dùng acc premium filesonic để leech về wupload của mình, sau đó lại dùng acc premium của wupload leech về filesonic của mình.
Mình thì hay add acc Filesonic vào các Rapidleech để nó download về, sau đó lấy link từ Rapidleech remote sang mấy host khác, cách này giúp ta remote dc nhiều host cùng lúc. Chứ mà dùng acc FSN leech về WUpload rùi leech ngược lại thì cần 2 acc của cả 2 trang, mà cũng chỉ remote dc 2 trang này. Chưa kể việc dùng acc pre leech từ 2 trag này cho nhau nhiều khi cũng bị lỗi, hên xui ak~~~

Mình thì hay add acc Filesonic vào các Rapidleech để nó download về, sau đó lấy link từ Rapidleech remote sang mấy host khác, cách này giúp ta remote dc nhiều host cùng lúc. Chứ mà dùng acc FSN leech về WUpload rùi leech ngược lại thì cần 2 acc của cả 2 trang, mà cũng chỉ remote dc 2 trang này. Chưa kể việc dùng acc pre leech từ 2 trag này cho nhau nhiều khi cũng bị lỗi, hên xui ak~~~
Account Wupload, Filesonic và Hotfile phổ biến nhất, tại sao các account Fileserve lại hiếm thế nhỉ.

:binhsua160: trang web ji virut ko thế
mới mở lên là Kasperskey báo lia lịa . . .:binhsua135:

Anh em mới chơi PTU chưa có điều kiện nhưng cần tài khoản Premium để leech, download,... có thể vào trang này để lấy account nhé.

[url]http://premiumdaily.info
[/URL]
Tuy nhiên, mấy cái account chia sẻ này chỉ sống trong thời gian ngắn ngày. Cho nên các bác phải cập nhật hàng ngày.

Thanks! có ích đó! Tớ cũng hay vào cai này... của bạn hả... Good jop nha... à có tý chút mún hỏi về add tool adf.ly vào blog thì add kiu gì... có gì pm mình với nha!
:binhsua160: trang web ji virut ko thế
mới mở lên là Kasperskey báo lia lịa . . .:binhsua135:

Kas zờ không được chuộng nữa đâu.. xài eset hay norton đi!

Sao dạo này Filesonic ngừng dịch vụ chia sẻ file rồi mà vẫn thấy có nhiều người chia sẻ account Premium nhỉ.
Có ai biết ko chỉ cho em với.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week