Analysis chia sẻ cách gõ được >> 2000 captcha/1h và được lâu

Status
Not open for further replies.
bão bác sỹ hay lỗi hình thì đúng là các pro có thể đạt tới 2,5 k :rolleyes:
Nhưng Kur có thể giải thích nếu xen kẽ hay bão code dài gõ sao đc tốc độ đó ko?:eek:
Kur gõ tốc độ hơn mình đó, mình tối đa có 1,3k bất kể code ngắn thế nào :oops:
Có cách nào gõ tắt code dài inbox mình với nha, tks nhiều :)
Thật ra có nhiều bạn khoe speed, trong đó luôn luôn đi kèm 1 chút "thái quá", có nghĩa họ sẽ nói nhiều hơn cái speed thực tế họ có, VD speed 29 thì họ có thể "bom" lên speed 31, gõ đc 2k code/h họ có thể "bom" lên 2k5 code, chung quy cũng là sĩ diện mà thôi. Nên nhiều khi thấy 1 người họ nói thì chưa hẳn đã nên tin. Cái này mình không vơ đũa nhé, kẻo 1 số pro vào lại thấy nhột :D
Cách gõ tắt mình chỉ biết mỗi chuyện dùng gõ tắt của Unikey với code quen thuộc, với code BS thì cứ error mà phang, đều tính đúng.
Còn về code trắng đen, hồi xưa nếu code trắng đen 2 vế, có 1 vế nghiêng thì chỉ cần gõ 1 vế vẫn tính đúng, không cần gõ hết. Nhưng hình như bây giờ đã hết.
Nhưng mình dám cam đoan nếu bão code trắng đen 2 vế, không ai có thể đạt được 2k5/h (gõ nghiêm túc, không cheat).
Nói chung mình hài lòng về speed hiện tại của mình, không hơn ai nhưng cũng đủ sống :p từ từ rồi lên tay thôi, không gấp.

Hay là T hỏi chị @hoanvan ý, chị ấy có bí quyết 1 tay ôm chồng 1 tay gõ captcha mà speed vẫn trên 30

Thật ra có nhiều bạn khoe speed, trong đó luôn luôn đi kèm 1 chút "thái quá", có nghĩa họ sẽ nói nhiều hơn cái speed thực tế họ có, VD speed 29 thì họ có thể "bom" lên speed 31, gõ đc 2k code/h họ có thể "bom" lên 2k5 code, chung quy cũng là sĩ diện mà thôi. Nên nhiều khi thấy 1 người họ nói thì chưa hẳn đã nên tin. Cái này mình không vơ đũa nhé, kẻo 1 số pro vào lại thấy nhột :D
Cách gõ tắt mình chỉ biết mỗi chuyện dùng gõ tắt của Unikey với code quen thuộc, với code BS thì cứ error mà phang, đều tính đúng.
Còn về code trắng đen, hồi xưa nếu code trắng đen 2 vế, có 1 vế nghiêng thì chỉ cần gõ 1 vế vẫn tính đúng, không cần gõ hết. Nhưng hình như bây giờ đã hết.
Nhưng mình dám cam đoan nếu bão code trắng đen 2 vế, không ai có thể đạt được 2k5/h (gõ nghiêm túc, không cheat).
Nói chung mình hài lòng về speed hiện tại của mình, không hơn ai nhưng cũng đủ sống :p từ từ rồi lên tay thôi, không gấp.

Hay là T hỏi chị @hoanvan ý, chị ấy có bí quyết 1 tay ôm chồng 1 tay gõ captcha mà speed vẫn trên 30
Mình cũng gõ tắt Unikey sp mới lên đc 20, bữa nay mới biết cập nhật sp có quăng bom nữa àh :oops:

Kur vậy cũng nhanh hơn mình rồi, mình mà gặp code 2 chữ đen trắng sp tua hết tốc độ 1k thôi, ngắn ngắn chút mới kéo lên đc 1,3k mà mệt thấy bà cố, ngồi gõ 1k xong nghỉ đứng dậy chạy tới chạy lui chừng 10ph mới zô chiến đấu tiếp :p

Còn cái gõ cheat 1 chữ trước bên Mega mình cũng táng vào chữ nghiêng nhưng giờ hết thời cheat rồi, đùa với anh Pix vậy ăn ban lên bờ xuống ruộng có khi đi nguyên cả Group, :confused:

Mình thì chưa hài lòng với sp của mình, vẫn đang tiếp tục cố gắng, mà bạn gõ đc 10 ngón ko? Mình chỉ 5,6 ngón thôi

chị hoanvan sp 3x thì mình biết rồi, có đc xem video chị ấy quay lại luôn, 1 dàn pri 0,1 mà sp 3x, nhìn đã hoảng hốt rồi ( chưa kể lại còn cả bảng chat bên cạnh support proxy cho khách nữa mới vãi, :eek: chứ ko phải chỉ gõ ko đâu )
Có điều mình ko ngờ là sp 3 x đó là capt = 1 tay còn tay kia ôm chồng, giờ Kur nói mới biết, @hoanvan zô nhận của em 1 lạy , đúng là super pro rồi, gõ 2 tay chắc sp 60 quá, :v
p/s : sp 4x,5x từng nghe rồi nhưng chưa tận mắt thấy, bữa nào hoanvan gõ 2 tay làm video cái sp 6x cho chị em mở mang tầm mắt đi ;)

Mình cũng gõ tắt Unikey sp mới lên đc 20, bữa nay mới biết cập nhật sp có quăng bom nữa àh :oops:

Kur vậy cũng nhanh hơn mình rồi, mình mà gặp code 2 chữ đen trắng sp tua hết tốc độ 1k thôi, ngắn ngắn chút mới kéo lên đc 1,3k mà mệt thấy bà cố, ngồi gõ 1k xong nghỉ đứng dậy chạy tới chạy lui chừng 10ph mới zô chiến đấu tiếp :p

Còn cái gõ cheat 1 chữ trước bên Mega mình cũng táng vào chữ nghiêng nhưng giờ hết thời cheat rồi, đùa với anh Pix vậy ăn ban lên bờ xuống ruộng có khi đi nguyên cả Group, :confused:

Mình thì chưa hài lòng với sp của mình, vẫn đang tiếp tục cố gắng, mà bạn gõ đc 10 ngón ko? Mình chỉ 5,6 ngón thôi

chị hoanvan sp 3x thì mình biết rồi, có đc xem video chị ấy quay lại luôn, 1 dàn pri 0,1 mà sp 3x, nhìn đã hoảng hốt rồi ( chưa kể lại còn cả bảng chat bên cạnh support proxy cho khách nữa mới vãi, :eek: chứ ko phải chỉ gõ ko đâu )
Có điều mình ko ngờ là sp 3 x đó là capt = 1 tay còn tay kia ôm chồng, giờ Kur nói mới biết, @hoanvan zô nhận của em 1 lạy , đúng là super pro rồi, gõ 2 tay chắc sp 60 quá, :v
p/s : sp 4x,5x từng nghe rồi nhưng chưa tận mắt thấy, bữa nào hoanvan gõ 2 tay làm video cái sp 6x cho chị em mở mang tầm mắt đi ;)

View attachment 30470
Mình gõ 10 ngón do từ hồi lớp 5 có được 1 dì tập cho đánh máy (thời ấy trong chương trình THCS còn chưa có môn tin học nữa cơ :oops:), nhưng mình thấy nhiều bạn gõ 2 ngón, 4 ngón còn nhanh hơn 10 ngón. Mình thì tuân thủ quy tắc 10 ngón vì phân phối công việc đều cho 10 ngón tay vẫn tốt hơn, có vài ngón cứ gõ quài dễ bị đau ngón tay lắm, với cả chỉ dùng vài ngón, còn vài ngón để không cũng không tốt.

Về speed thì mình dám cam đoan các bạn speed cao không thể nào làm được lâu đâu, thường nếu họ duy trì speed 4x5x thì cũng được cao lắm 2 tiếng, sau đó speed sẽ giảm dần, hoặc là nghỉ ngơi 1 chút rồi làm việc tiếp. Con người chứ đâu phải cái máy, cũng biết mệt biết mỏi mà :D Còn mình speed lè tè 2x thui nhưng có thể ngồi gõ suốt 4,5 tiếng không nghỉ :rolleyes: Nói chung mình lấy các pro ấy để học hỏi thôi, còn bản thân phấn đấu đc tới đâu thì tới đó, ai cũng có giới hạn nhất định.

p/s: chị @hoanvan đang bận 1 tay ôm chồng, 1 tay cạp nên không còn tay comment tụi mình đâu

Sao cứ tag tui vậy trời.. @Kurillin @thachthao
Gà nhà và suốt ngày đá nhau thôi
dạo này bụng mang dạ chửa lên ít làm rồi..
mà chẳng hiểu sao cưới dc có 1 tháng mà siu âm có bé 4 tháng rồi là seo !!!
:D:D:D:D

Gõ nhanh thì nhanh mỏi, nhanh mệt, phải nghỉ nhiều
mình cứ chậm mà chắc
Chỉ gõ dc 4 ngón chủ đạo và 2 ngón phụ đạo, những ngón còn lại để trang điểm thôi
mà tay đeo nhiểu nhẫn quá.. nặng k gõ nổi

Full dài thì tầm 24 25
trung bình thì 26 7
ngắn thì 30 33
bs thì 33 35

Chị hoanvan cũng gõ tắt Uni như mình với @Kurillin đó, ;)
nói chung sp cũng tầm 2x là ổn, gõ quen rồi thì sp tăng dần dần :cool:
Dạo này Pix ko có code 4 ký tự như dạo trước nhiều nên sp cũng khó mà lên tới 3x, cứ tưởng chị Vân gõ 1 tay ko :D
Mà chị khoe hoài , ngón nào để trang điểm thì cắt bớt đi @hoanvan nhé :rolleyes:
Dặn em ko đc lắm mồm ra forum nên ko dám nói năng gì mà chị post lên khoe forum báo tin 4 tháng rùi, :eek:
Thôi nhân tiện post cái giấy hôm em đưa chị đi viện ngày 12/3 ở Thái Nguyên trước khi cưới 1 tháng để mọi người chúc mừng, bà bầu mà capt tốt dữ, sp khủng hoảng
Mệt thì làm ít thôi bà chị, chúc chị mạnh khỏe

091827baoxaydung_5 (1).jpg

Chị hoanvan cũng gõ tắt Uni như mình với @Kurillin đó, ;)
nói chung sp cũng tầm 2x là ổn, gõ quen rồi thì sp tăng dần dần :cool:
Dạo này Pix ko có code 4 ký tự như dạo trước nhiều nên sp cũng khó mà lên tới 3x, cứ tưởng chị Vân gõ 1 tay ko :D
Mà chị khoe hoài , ngón nào để trang điểm thì cắt bớt đi @hoanvan nhé :rolleyes:
Dặn em ko đc lắm mồm ra forum nên ko dám nói năng gì mà chị post lên khoe forum báo tin 4 tháng rùi, :eek:
Thôi nhân tiện post cái giấy hôm em đưa chị đi viện ngày 12/3 ở Thái Nguyên trước khi cưới 1 tháng để mọi người chúc mừng, bà bầu mà capt tốt dữ, sp khủng hoảng
Mệt thì làm ít thôi bà chị, chúc chị mạnh khỏe
Có thai trước ngày cưới 1 tháng ===> chúa tể của những chiếc vỏ :eek:
@hoanvan Nếu chồng chị ruồng bỏ mẹ con chị, em sẽ vì chị làm cha thằng bé :oops:
Em cam đoan em là trai tân, chưa vợ, chưa bồ, tương lai sáng chói, đủ điều kiện nuôi 2 mẹ con. Nghề nghiệp chính: mò vỏ ốc và đổ vỏ ốc :oops:

Em có khả năng gõ phím 10 ngón, sờ pít dao động 25-29, có lúc bão code BS speed nhảy lên nóc nhà tận 31, em sẽ cho mẹ con chị 1 cuộc sống đầy đủ, bảo đảm có xe đạp riêng, nhà lá 2 tầng, ao vườn cò bay mỏi cánh đủ nuôi mấy bầy ốc :oops:

bác chủ thớt nào còn acc kolo nào ko bán lại cho mình 1 acc đi, mình đang tìm hiểu kiếm thêm ít thu nhập

bác chủ thớt nào còn acc kolo nào ko bán lại cho mình 1 acc đi, mình đang tìm hiểu kiếm thêm ít thu nhập
Mua acc Gogetsome ý, Night tầm 2$, chịu chơi thì Day 20$ :D. Cái kolo gõ bục mặt 1h được có 7k VNĐ đừng chơi, trừ khi bạn chịu cày để ăn bonus, mà nó vẫn cho đăng kí mà cần gì mua ?

Ko sao đâu bạn ah , lúc bắt đầu sp của mình cũng là 6, rồi lên 10, giờ trên 20
Việc gì cũng mất 1 thời gian để làm quen mà :)

Last edited:
có cách nào ngồi 10h/ngày mà không mỏi lưng đau mắt không mấy pro chỉ e với :oops: e cũng cap 1h/1k cả năm rồi chẳng khá khẳm gì lên hết :(

sorry chủ thớt và anh em. topic có vẻ giống chém gió hơn là bàn luận. xin phép được close.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week