chia sẻ cách kiếm tối thiểu 50 triệu/ tháng

không phải đánh giá cái tuổi đâu! mà cái thằng này đa cấp 100%.
Ăn mặc bảnh bao. Tay cầm 1202 và uống nước lọc

nói thì đơn giản lúc thực hiện mới khó đó. ai cũng nói kiếm 1 tháng 50trieu nhưng thực sự có thật không? phải mất tiền đầu tư mới có được như vậy chứ còn không dễ gì được như vậy?

hihi, nó kiếm đc tiền là nhờ newbie thơ dại như em vào xem và học các khóa học nhảm l` của nó đó, anh là 1 trong số nhưng mem bị như thế, nhưng anh và nhiều mem ko viết bài kiện cáo vì trong group của nó có cả đóng anh em sẵn sàng hùa theo comment chửi lại mình, tốt nhất là tìm trong forum 1 pro nào đó đi theo mà học.
em cũng giống bác cũng tham gia cái khóa học của nó , được 2 ngày em chán quá thôi yêu cầu nó hoàn tiền , may mà nó trả đầy đủ . Thực ra nếu để ý email bán hàng toàn là nó gửi cho mình chứ không phải là một mem nào khác , về sau nghĩ lại mới hiểu vì sao nó chả lại toàn bộ tiền cho mình , cứ mỗi người tham phải kích hoạt tài khoản mất 15k , nó được hưởng % từ số tiền ấy

Thông hả? nằm sấp cho mấy thằng pd thông ass một tháng khéo hơn 50 quả

Thông hả? nằm sấp cho mấy thằng pd thông ass một tháng khéo hơn 50 quả
xong rồi đi vá ass hết 100 quả, lỗ mie nó 50 quả và thiệt hại về sức khỏe, tinh thần @@

Dany nguyễn lừa gì cậu thế. mình cũng suýt nữa dính phải khóa học vì email maketing của lão

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week