Event Chia sẽ cùng Luni!

Status
Not open for further replies.

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,504
MR
0.003

Ngươi trúng giải là LukeLuky, PL-alligator, nium4ever
Các bác vào để Ap cho em trao giải nha!

Tuy event kết thúc nhưng em cũng mong mọi người hãy giúp luni dc vui vẻ nha!
Admin ban dùm nick lehongphongvt vào mùng 5 dùm nha! thank admin!
BB All!

Last edited by a moderator:
vui lên em ơi. tết nhất buồn cái j vậy. chẳng biết chúc như nào. vì ptu die lên cũng đang buồn

Thời gian qua đi mọi thứ thay đổi!
Chỉ tình yêu là còn mãi
Đừng buồn vì chuyện bâng khuâng
Hãy vui vì mình vẫn còn sống, còn có thể yêu và được yêu !

Happy new year
Năm mới vui vẻ hạnh phúc phát tài

Em cám ơn anh Phạm Ngô Phi Long nhiều lắm ạạạạạạạạạạạạạạạạạạạ :m098: :m098: :m098: :m098: :m098: ~
Chuyện này độ SHOCK so với cái chuyện em đang buồn chắc cũng ... gần bằng rồi :m187: ~

Đứa nào dám làm em buồn thế - Lunio . Em nói tên đi anh chém .......À quên anh kêu tên LHP chém nó liền :m021:

Anh chẳng bít nói gì đâu, Lu ah, em hãy quên đi con người phụ bạc, phụ tình đó. Người đó có xứng với em đâu. Em hãy vượt qua tất cả để biết rằng đó là những ngày buồn và đau khổ... Hãy sống thật tốt để người ta thấy rằng họ không xứng với mình và mình sẽ gặp được một người tốt hơn người đó xứng đáng hơn với mình.Một lần vấp ngã nó sẽ rèn luyện cho bản thân mình cứng rắn hơn. Chúc em năm mới sức khỏe, ý trí bền bỉ, nhan sắc trường tồn :m131:

ko sài AP, nhưng cũng mong bé đừng bùn na74 :)

Tình yêu thì phải có lúc buồn lúc vui, niềm vui thì hình như chúng ta nhanh quên đi lắm, còn nỗi buồn dù ít hay nhiều thì cứ mãi dai dẳng trong mỗi con người chúng ta. Nhưng dù sao thì mọi chuyện rồi cũng sẽ tốt đẹp cả thôi bạn ạ. Buồn làm gì cho nhiều nếp nhăn trên mặt :D, hãy luôn vui vì cuộc sống còn rất nhiều điều thú vị đang chờ đợi ta phía trước đó!

Muốn quên cũng không phải dể nên em hãy coi đó là một phần của cuộc sống, chấp nhận và tiếp tục.

Mình k hiỂu câu chuyỆn nhƯ nào nên k biẾt nên chia sẺ gì cẢ :( ĐỌc xong k hiỂu gì hẾt!

Luni ơi!
Hãy vui lên em! Trong cuộc đời ko có gì là trọn vẹn! Nhưng 1 chút vui vẻ cũng là kỷ niệm mà ta sẽ nhớ mãi! Hãy giử lấy kỷ niệm đó và sưởi ấm tâm hợn mình nha em!

Max có 1 câu duy nhất thôi : Đừng nuối tiếc những gì không còn thuộc về mình
Max only a sentence : Don't regret what not my

P/s : Nâng cấp bản thân iu thêm lần nữa ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week