Tutorial Chia Sẽ Kinh Nghiệm Chơi Google Adsense Youtube

reyinh

Junior
Reactions
42
MR
0.000
May pac cho hoi, kenh cua minh dang ky quang cao GA roi, gio minh dang ky Net thu 3 duoc ko?

Trymmo2013

Senior
Reactions
559
MR
0.000
Chat with me via Skype
May pac cho hoi, kenh cua minh dang ky quang cao GA roi, gio minh dang ky Net thu 3 duoc ko?
thường thì trả net nào cho làm vậy cả. sắp tới thì m cũng chưa biết :D

samjutom

Verified
Reactions
365
MR
0.034
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Được chứ cậu. Chỉ cần channel của cậu có số view nhất định và phù hợp với quy định của Net đó.. Net uy tín nhất hiện giờ là Fullscreen.
Cậu có thể xem hướng dẫn đăng ký Fullscreen của Tâm Gà tại:
http://www.c10mt.com/2013/11/Kiem-Tien-Online-Voi-Youtube-Partner-Fullscreen.html
cảm ơn bạn :) view nhất định thì khó. để học thêm :(
sao mình thấy có ghi điều kiện 1 là chưa đăng ký kiếm tiền mà

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.036
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
cảm ơn bạn :) view nhất định thì khó. để học thêm :(
sao mình thấy có ghi điều kiện 1 là chưa đăng ký kiếm tiền mà
Đúng rồi..cả net và google đều có điều khoản chỉ cho chơi 1 cái...nên được cái này thì nghỉ cái kia nha..:D..
Fullscreen là ngon nhất hiện giờ, có điều điều kiện không hề mềm chút nào...mình đã từng xịt Fullscreen...có mấy net khác điều kiện ít hơn nhưng không trội bằng Fullscreen như RPM, Awsomenet...:D..Tuỳ cậu chọn thôi..
Nhìn chung là chơi phải biết cách seo...Tuy nhiên chất lượng nội dung là trên hết..^^.

Đúng rồi..cả net và google đều có điều khoản chỉ cho chơi 1 cái...nên được cái này thì nghỉ cái kia nha..:D..
Fullscreen là ngon nhất hiện giờ, có điều điều kiện không hề mềm chút nào...mình đã từng xịt Fullscreen...có mấy net khác điều kiện ít hơn nhưng không trội bằng Fullscreen như RPM, Awsomenet...:D..Tuỳ cậu chọn thôi..
Nhìn chung là chơi phải biết cách seo...Tuy nhiên chất lượng nội dung là trên hết..^^.
vậy chắc cậu đã học được cách seo rồi :oops: mình chưa có gì cả. vậy là đăng ký GA rồi. giờ ko đăng ký full screen đc hả.

vậy chắc cậu đã học được cách seo rồi :oops: mình chưa có gì cả. vậy là đăng ký GA rồi. giờ ko đăng ký full screen đc hả.
mình chỉ biết chút ít thôi...Ừa..thôi vào network khó hơn mình lại phải chăm chút kênh hơn rồi mới vào được nên nếu chơi sạch bình thường thì vào GA là ok nhất rồi..:D.

Junnie

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Follow me on Facebook
mình tl câu hỏi của bạn như sau :
vào net thì sẽ không còn G.A nhé :)
net thì cứ nộp đơn và coi điều kiện của nó là đc
còn tut thì share không đc , vì mỗi người có 1 tut riêng và giữ để sống :D

ABCShop

Senior
Reactions
359
MR
0.004
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Chơi mà thật, thật mà chơi đôi khi lại kiếm được tí $ để cafe cà pháo, ăn sáng. Chứ mộng kiếm được nhiều $ nhanh của newbie thì không được gì đâu.
Dụt tốc bất đạt... :cool:

"Dục" chữ "C" là tình "Dục" pác ui @@

Chính xác của câu này là "Vụt tốc bất đạt" NHƯNG mình nói theo kiểu miền Nam nên thành "Dụt tốc bất đạt" ấy :rolleyes:
Cậu ơi xem lại cho chuẩn câu đó đi, "Dục" ở đây ko phải là " Tình Dục" như cậu nghĩ. Chữ "dục" ở đây muốn nói đến mong muốn của con người làm một điều gì đó chứ ko phải "nhục dục".
"Dục tốc bất đạt" : Nôn nóng vội vã thì không thể thành công
Ps: Có lẽ dừng vấn đề tại đây vì ko đúng chủ đề của topic.

Sorry thớt mình reply vấn đề này 1 lần nữa.

Mình nói rồi, chính xác của câu này là "Vụt tốc bất đạt" còn dùng âm "D" là theo cách phát âm của miền Nam. Chứ chính tả không có từ "Dục" trong câu này đâu pác :confused:
- Mình phải hiểu câu của mình nói thì mới reply nè, nên ở đây là bàn về chính tả chứ không bàn về ý nghĩa của câu o_O
Cậu ơi xem lại cho chuẩn câu đó đi, "Dục" ở đây ko phải là " Tình Dục" như cậu nghĩ. Chữ "dục" ở đây muốn nói đến mong muốn của con người làm một điều gì đó chứ ko phải "nhục dục".
"Dục tốc bất đạt" : Nôn nóng vội vã thì không thể thành công
Ps: Có lẽ dừng vấn đề tại đây vì ko đúng chủ đề của topic.

Finish, thanks thớt :)

Sorry thớt mình reply vấn đề này 1 lần nữa.

Mình nói rồi, chính xác của câu này là "Vụt tốc bất đạt" còn dùng âm "D" là theo cách phát âm của miền Nam. Chứ chính tả không có từ "Dục" trong câu này đâu pác :confused:
- Mình phải hiểu câu của mình nói thì mới reply nè, nên ở đây là bàn về chính tả chứ không bàn về ý nghĩa của câu o_O

Finish, thanks thớt :)
tóm lại phải ngồi nhìn sờ, lần mò mới biết đc, tả thế thì bó cánh :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week