Help Chia sẽ kinh nghiệm giữa các newbie mới chơi PTU

act-shop

Junior
Reactions
34
MR
0.001
Gửi chủ Top!
Đầu tiên bạn phải hiểu thế này, bạn muốn xin kinh nghiệm từ pro thực ra ko ai ngồi mà gõ ra những kinh nghiệm xương máu của họ ra cho bạn họ chỉ hướng cho bạn lối đi và đi như thế nào cho đúng mà thôi.
+ về công cụ đầu tiên RDP or VPS or Host Leech riêng mình mình ko cần Auto post nhé các pro khác thì sẽ khác(Vì sao thì ở + 3)
TH1: Có vốn thì bạn bỏ ra thuê
TH2: Chưa có vốn thì xin vào Group rồi xin cấp host leech hên thì được RDP rồi cố mà chứng tỏ khả năng của mình (Vì ko ai cấp ko ko cho cậu)
+ Nguồn (tạm chấp nhận bạn đã có 1 trong 3 công cụ trên nhé)thì bước đầu khá khó khăn với nb theo mình có các lựa chọn sau
TH1: Bạn tìm 1 host thông dụng để leech rồi cố kiếm được acc pre tìm các site public WP, DLE rồi leech bài của họ về theo host có acc pre(Ryushare, Depositfile...)
TH2: Tìm nguồn torren nếu 3x thì Đây, warez bạn hỏi các pro khác nhé :D
TH3: Cái này cũng khó là tìm các site pub chiến dạng rút gọn link họ sẽ up host free VD: MF rồi bỏ lên công cụ mà kéo về
+ Nơi post warez thì warez-bb.org 3x thì akiba ==> Ok học rules post dc là có $ 100% ko cần nhiều nhé 2 4rum đó thôi
+ Làm site riêng mua host domain ... tùy khả năng bần lắm làm 1 cái blogspot free đấy tự post bài của mình lên rồi cố mà kéo traffic dần dần

Cậu làm được những cái dấu + thì cậu đã hơn nb rồi đó mình ko pro nhưng (đã từng) là nb mình chỉ có bấy nhiêu đó thôi. Chúc bạn thành công

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,887
176,348
Latest member
ruttien8xbet1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week