Chia sẽ kinh nghiệm làm việc ổn định dành cho dự án Qlink ( mem G của myfriends chú ý nhé )

Thấy đây có thể áp dụng cho dân cạp nói chug chứ đâu riêng j Qlink phải ko thớt :-? Làm vậy topic sẽ hạn chế ng xem

vote sửa lại cái điều 9 , vì không phải làm manager là giàu, 1$ capt chỉ ăn được tầm 1- 2k VND bao nhiêu mem làm 1 tuần mới giàu được @@, giàu có khi là thằng chủ dự án nó giàu thôi

ý mình là manager của cả dự án chứ ko phải những bạn có Admin panel đâu hihi

số 11: theo như được biết thì soft XD hay tất cả các soft khác đều mặc định esc là " ? " để bỏ qua, vậy esc lẹ hơn ? bác à, em từng bị band vì esc nhiều quá , lỗi band là " ? " so much

Soft bubu mặc định esc là " ? "
mình làm cho G của bạn myfriends và được cấp soft bubu miễn phí . Cứ quen tay Esc là chít chít chít

soft bubu vẫn bị lỗi submitting mặc dù it hơn.không hiểu sao có lỗi này nhỉ cả nhà có ai biết không:binhsua75:

mà bạn chủ thớt ko đánh đc 10 ngón mà lên đc sp đó thì ngon quá nhỉ !

ko thấy bạn ấy đang cheat ah, cheat mà còn publish lên đây cho ae nữa thì sớm muộn gì nó chả sập @@, bạn myfriend góp ý nhẹ quá, góp ý như vậy thì chả thấm vào đâu, đề nghị bạn edit lại kn thứ 11 giùm cái @@, nó đang cho mình sướng mà ko chịu hưởng thụ, cứ để khi nó làm gắt lên rồi đem ra chửi này chửi nọ :binhsua85:

Mình góp ý vậy thôi, nghe hay ko là tùy ah

dragon

Thấy anh em bàn tán xôi động quá tặng bài này cho group qlink nhe:
Đêm khuya thanh vắng ta không ngủ
Thức dậy thật sớm gõ cạpchha
Hai tay mười ngón ta cùng gõ
Gõ đến tận khi phím hỏng có tiền...........
Bài 2 nè:
Hôm nhanh hôm chậm thật khó đoán
Hôm ít hôm nhiều bù lẫn nhau
Hôm nhanh ta cố đủ thanh toán
Hôm sau chắc chắn có tiền tiêu............

Học văn không giỏi xin pro menber đừng chê cười nha...........:m048::m048::m048:

Đã sửa lại điều 11 trong bộ luật tăng speed của dự án Qlink :D

Không nên bỏ qua các code có 2 từ bôi đen quá nhiều nhé . baned + với nó để ý sửa lại rule thì xác định là hết cháo ăn mất .

Vì sự bền vững anh em có gắng nhé 1-2 speed có thể lên từ từ trong chốc lát muốn lên mà hỏng cả nồi cơm thì phí :D

Nhưng mà cái tốc độ load hình trong 1 h nó phải cao nữa chứ bạn. Chứ mầy ngày gần đây mình thấy 1 tiếng 3 acc dc 400 hình là hết, mà dạo này qlink nó load hình chậm kinh khủng luôn. Ngồi gõ mà thấy nản luôn, ko được như ngày xưa 1h mình quất được 1000k hình luôn

Rule của thằng qlink này thật là hiểm độc, nếu user nào ko đủ 800 codes trong 1 tuần thì kể như công cốc! ví dụ bạn đã gõ được 799 codes mà quá thời hạn qui định theo giờ server của nó thì nó sẽ xóa trở về 0 để tính khởi đầu tuần mới.
Nếu qlink admin chỉ cần ngưng server 1 quãng thời gian ngắn cuối tuần đủ cho "times up" là sẽ có vô số mem mất trắng! (đương nhiên là nó "lời" vì ko phải trả công cho các mem)

ngày cuối tuần thường load chậm các bạn yên tâm 800 code làm rất đơn giản 1 ngày là được rồi mà . thường thì nó không baned ngay đâu. ID nào bị cảnh cáo để mai làm tiếp như mega nhé .

Nhưng mà cái tốc độ load hình trong 1 h nó phải cao nữa chứ bạn. Chứ mầy ngày gần đây mình thấy 1 tiếng 3 acc dc 400 hình là hết, mà dạo này qlink nó load hình chậm kinh khủng luôn. Ngồi gõ mà thấy nản luôn, ko được như ngày xưa 1h mình quất được 1000k hình luôn
Các bạn lên làm nhiều acc một lúc sẽ hiệu quả hơn

sáng nay load 10acc mà vừa cạp vừa ngáp nè, thử qua MEGA load ào ào.
Qlink mất bũa nay bị lag quá

Rule của thằng qlink này thật là hiểm độc, nếu user nào ko đủ 800 codes trong 1 tuần thì kể như công cốc! ví dụ bạn đã gõ được 799 codes mà quá thời hạn qui định theo giờ server của nó thì nó sẽ xóa trở về 0 để tính khởi đầu tuần mới.
Nếu qlink admin chỉ cần ngưng server 1 quãng thời gian ngắn cuối tuần đủ cho "times up" là sẽ có vô số mem mất trắng! (đương nhiên là nó "lời" vì ko phải trả công cho các mem)

bạn đừng chà đạp nỗi đau của mình nha =)) ... tuần trc có 1 acc bị 799 code đây =.='' .... :-ss ....

Qlink sắp update, bảo trì rồi chắc nó load chậm, hy vọng đây ko phải là hậu quả của việc cheat :binhsua85:

Qlink sắp update, bảo trì rồi chắc nó load chậm, hy vọng đây ko phải là hậu quả của việc cheat :binhsua85:

Theo tớ được biết thì G tớ làm việc chưa thấy ai cheat . mà chính xác tớ cũng chưa biết cheat nó là như thế nào cậu ạ . sever captcha nào chả phải update . tớ thấy cậu có ý khiêu khích ý đồ ko được đẹp ở toppic của tớ. trước bài viết tớ đã nói rõ là viết chủ yếu cho G của Myfriends .Tớ biết là cậu cũng đang tuyển mem Qlink tớ nghĩ thời gian đi làm việc ko đâu cậu nên tập trung vào phát triển G của mình như vậy sẽ đạt hiểu quả cao hơn nhiều mà

mình chẳng hỉu mấy bạn gọi cheat, là cheat cái gì? Như load 5 acc, code ra 1 lúc 5acc, làm đc 3 code, 2 code còn lại cùng còn 7s, code dài và ngắn, trong trường hợp đó bấm esc qua code dài để gõ code ngắn, bảo đảm ăn đc 1 code, chứ lo gõ code dài (chưa chắc gõ đúng), rùi mất lun code ngắn. đương nhiên trong trường hợp bất đắc dĩ mới esc. esc hoài đâu có đc

Lúc làm việc các bạn có xảy ra tình trạng lỗi như thế này ko? mình cứ làm 1 lúc lại bị chả hiểu nguyên nhân vì sao luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week