Analysis Chia sẻ kinh nghiệm, thủ thuật - support tận tình các bạn chơi Seosprint

tạm thời ngưng làm 1 2 bữa đi cho ga nó quét hết , lần trước ga die có vài chủ job chơi rp mem đó , dễ làm mình bị ban acc lắm, mới hồi phục đc gần tháng thì bị thêm lần nữa , vãi quá

giờ là phải rút hết tiền, acc thì vẫn làm nhưng k làm job click trong blog nữa lam mấy cái youtube hay subject này nọ thôi :d

bình thường mình làm 1 acc 20 job
hôm nay vào còn sông được 2 job
:binhsua113:

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

của mình die sạch rồi :((((((((((((((((((
ai còn list job nào ko huhu

tại sao ko :) youtube cũng die GA nhưng vẫn còn chức năng kiếm tiền thì vẫn hiện ads bình thường nhá :binhsua144:

hình như cái đó là do youtube nó pay mà có phải GG đâu :-?
trong seo có vài ông VN làm giống z, ông nào vào confirm cái nào

youtube ko cập nhật ngay vào tài khoản adsense thường thì cập nhật vào giữa tháng sau

loanpro90

ID:1282181
SOS Ai biết cha này là ai không ngày làm 200 jog mà ko hiểu sao làm cho 1 mình jog mà ông nội này gian luận tới 4 lần bá đạo thật 1 ngày xem view mà ông làm tần 200 jog hỏi tại sao cấp 78 mà không bị ban hehe ip Việt Mình Tàn đời cũng chỉ vì mấy ông này thôi !!!!!
:binhsua105:

loanpro90

ID:1282181
SOS Ai biết cha này là ai không ngày làm 200 jog mà ko hiểu sao làm cho 1 mình jog mà ông nội này gian luận tới 4 lần bá đạo thật 1 ngày xem view mà ông làm tần 200 jog hỏi tại sao cấp 78 mà không bị ban hehe ip Việt Mình Tàn đời cũng chỉ vì mấy ông này thôi !!!!!
:binhsua105:

cái này có thể dùng auto làm job á, k bít đúng ko :-?

Tình hình là h seo khá là ổn định rồi. Có điều sau đợt GA h IP việt job ngon còn khoảng 4 50job. Còn lại 0.2 quá trời.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back