Help chia se nhưng trang alm offer moi?

chơi offer thì đa số ko chấp nhận ip us mà ko chấp nhận ip vietnam. xác định chơi offer thì phải đầu tư vài con ssh mà chơi. cái tội reg us mà log vn thì ko BAN mới lạ

tiếp tục hạt gạo nữa
superpoints.com
thằng này cũng ko chấp nhận vn. phải có invite ai cần thì mình sẽ gửi cho
http://swagbucks.com
xem video, tìm kiếm, tặng điểm may mắn hàng giờ, offer(cái này lắm point). thằng này đổi point lấy quà tặng như AMZ girf card hoặc đổi qua paypal. kể từ khi đổi point thì sau 2 tuần sẽ về paypal. còn vài ngày nữa sẽ show proof.
nếu ai nói site này ko nhai đc mà pub lên thì cứ google sẽ biết toàn proof khủng hoảng:D

---------- Post added at 02:10 PM ---------- Previous post was at 01:08 PM ----------

http://www.hunting4freebies.com

proof này lấy trộm về cho anh em coi

bạn không hiểu ý mình roài có bao giờ login IP VN đâu toàn IP US nhưng 2 lần IP US khác nhau vẫn bi banned . Ngoài ra đúng như bạn nói dùng SSH thì tuyệt roài kiếm thêm PP US cho chắc cú . SSH mua đâu an toàn pri mình với :)

Last edited by a moderator:
Nhiều trang reg ID là nó đã cho $1 rồi :))
Cái mình thắc mắc cũng giống mọi người, mình dùng sock fake ip thì khi login sẽ có nhiều ip khác nhau. Khả năng banned ID là chắc rồi.
Thường là kiểu này mỗi ID chỉ pay một vài lần rồi bỏ làm ID khác.
Khi mình dùng VPN để fake ip thì ip nó sẽ chạy trong một dải nhất định hay cùng một state hay là cùng zipcode ( cái này cũng không rõ lắm vì chưa tìm hiểu về vpn:( ), nếu đúng như vậy thì liệu có thể dùng để làm offer kiểu này không?
Vậy thì ta phải làm sao? Mình biết có nhiều pro vẫn kiếm $ của bọn này được và chắc phải có một bí quyết gì ở đây?
Bác nào chỉ cho anh em kiếm bát cháo với!

bro nào chỉ jum` cái thắc mắc này cái,vd fake ip làm offer xong,còn phải chờ time nó completed thì mới rút đc chớ ( lúc này sock free die lâu ),vậy lần sau vào rút = con sock khác thì die chắc,chả bit kỉu ji giờ :m006:

bro nào chỉ jum` cái thắc mắc này cái,vd fake ip làm offer xong,còn phải chờ time nó completed thì mới rút đc chớ ( lúc này sock free die lâu ),vậy lần sau vào rút = con sock khác thì die chắc,chả bit kỉu ji giờ :m006:
offer này ! cách thức cũng ko ai share chứ share list site =)) !
chũ yếu là cậu kiếm site nào complete nhanh , install hay daily tùy !
gặp trang nào pay được . nhân được $ thì lai fake roi chiến tiếp =)) ! quan trọng lá site và cách chiến !
và quan trọng là ko có pro nào vào đây share :))
QUAN TRỌNG NHẤT còn lại là tự tìm hiễu ! ko thì năn nĩ được pro nào share cho 1 tí cháo =))
còn mấy cái ofer mà id VN như donkeymail , jil.. thì ve click ptc cho mau giàu =))

eo ai share miếng cơm bát cháo của mình ra cho người khác ăn, quy luật muôn thủa mà :))

Có chứ, có những người không phải kiếm tiền chính từ làm offer mà từ công việc khác thì mới đi làm chuyện này thôi, với đà này offer chẳng mấy chốc cũng nát như PTU thôi , khi mà newbie lao vào ai cũng dùng sock, VPN làm qoa loa vài offer rùi cashout làm sock nát như tương. Biết thế nhưng đành chấp nhận thôi bởi họ có kiếm tiền chính từ làm offer us đâu chứ:binhsua28:
site nào share lên đây mà chẳng mau chóng bị nát nhừ , một người làm 1 ngày hằng chục con sọc hàng tháng vài trăm con, chừng vài chục người làm là 1 tháng site đó nát bét liền, kho sock có vô hạn đâu mà bảo.
Đành phải vừa làm vừa run vậy, họ mà ném site mình lên đây là toi (đúng là góp gió cho thành bão), trùng ip là không có cách gì cứu được.:binhsua28:
Ai có muốn giấu giếm như mèo giấu *** đâu, có điều nếu share ra mà mọi người cùng có lợi thì ai chả share , đằng này share ra là tự hại bản thân mình share ra là cơ hội kiếm tiền ở site đó thấp xuống

---------- Post added at 03:42 AM ---------- Previous post was at 02:31 AM ----------

bạn không hiểu ý mình roài có bao giờ login IP VN đâu toàn IP US nhưng 2 lần IP US khác nhau vẫn bi banned . Ngoài ra đúng như bạn nói dùng SSH thì tuyệt roài kiếm thêm PP US cho chắc cú . SSH mua đâu an toàn pri mình với :)

Trùng IP đó cậu, ip lúc sau cậu login đã có người khác dùng rùi:binhsua28:

Last edited by a moderator:
Cách mạng đi nào pakon, Cứ chiến mạnh lên anh em, Rồi ngồi chờ $ về :binhsua53:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week