Analysis Chia Sẻ TÍP S thể thao tháng 08 - May mắn nào anh em

0.80 USD - Odds: 17.06
Combo
Fluminense - Cruzeiro - asian handicap 0:0.5 ▼ Fluminense - 0.50 2.2 1 : 0
Portland Thorns - Sky Blue FC - how many goals in game? ▼ Over 2.5 1.87 In play
Bahia - Flamengo - how many goals in game? ▼ Over 2.5 2.16 3 : 0
Washington Mystics - New York Liberty - how many points in game? ▼ Over 146.5 1.92 78 : 88

lâu lắm mới trúng combo, tháng 8 hên thiệt :))

1-1 rồi ! :binhsua07:

- - - Updated - - -

0.80 USD - Odds: 17.06
Combo
Fluminense - Cruzeiro - asian handicap 0:0.5 ▼ Fluminense - 0.50 2.2 1 : 0
Portland Thorns - Sky Blue FC - how many goals in game? ▼ Over 2.5 1.87 In play
Bahia - Flamengo - how many goals in game? ▼ Over 2.5 2.16 3 : 0
Washington Mystics - New York Liberty - how many points in game? ▼ Over 146.5 1.92 78 : 88

lâu lắm mới trúng combo, tháng 8 hên thiệt :))

lãi được 12$ => 250k :binhsua01:

mình *** 2 trận

Lãi được 6chai :binhsua14:

1-1 rồi ! :binhsua07:

- - - Updated - - -

lãi được 12$ => 250k :binhsua01:

mình *** 2 trận

Lãi được 6chai :binhsua14:

chừng nào bán nhà, k có nhà ở, tớ cho ở ké vài ngày nhé :)))

4rum mình đại gia nhìu lắm các bác ơi:O, nhưg đó h chưa thấy đại gia nào mở event nhỉ:binhsua06:

chỉ nên xem *** là thú vui giải trí kiếm vài trăm ngàn uống cafe thôi, k nên xem nó là 1 nghề ^^

chỉ nên xem *** là thú vui giải trí kiếm vài trăm ngàn uống cafe thôi, k nên xem nó là 1 nghề ^^

không *** thì thôi ....đã *** thì đầu tư làm 1 cái cho hoành tráng :binhsua01: ! coi 1 trận mà buồn ngủ lên ngủ xuống mà win có 250K thì nó hem có đã ! Với lại chẳng ghiền combo ! win 3 lose 1 ! chán bỏ xừ ! Đập 1 trận cho nó khỏe ! E *** toàn *** = chai chứ hem có nhỏ lẻ !

Nhà mặt phố...bố làm to nên ko lo thiếu chỗ ngủ đâu pro ơi :binhsua01:

không *** thì thôi ....đã *** thì đầu tư làm 1 cái cho hoành tráng :binhsua01: ! coi 1 trận mà buồn ngủ lên ngủ xuống mà win có 250K thì nó hem có đã ! Với lại chẳng ghiền combo ! win 3 lose 1 ! chán bỏ xừ ! Đập 1 trận cho nó khỏe ! E *** toàn *** = chai chứ hem có nhỏ lẻ !

Nhà mặt phố...bố làm to nên ko lo thiếu chỗ ngủ đâu pro ơi :binhsua01:
Mỗi người 1 quan điểm nhưng chơi thế nào trong khả năng thôi, nếu có thua cũng không ảnh hưởng đến cuộc sống là được, mình cũng chỉ coi *** là niềm vui, chơi lai rai cho đỡ buồn thôi

hì, v cùng quê rồi, gốc mình ở Trùi, ngay ga xe lửa, vô đây học vs lập nghiệp cũng 7 năm r, ông bà vẫn ở ngoài đó, khi nào ra chắc gặp nhau nhậu 1 bữa ;-)

Vậy là cùng quê rồi,mình thì ở bên bờ bắc,đi xuống vùng sâu vùng xa nữa :),mình cũng hay về Trùi đi Thiền Viện Trúc Lâm hè hè,khi nào ra thì pm inbox đi làm 1 bữa :D

Em cũng ở huế nè nhưng ở trong nội thành ! ^^ ! có gì AE làm bữa !
Chỗ mình chạy lên thành nội cũng gần,mất có 20ph, khi nào rảnh tụ tập ae nhậu :)

Vậy là cùng quê rồi,mình thì ở bên bờ bắc,đi xuống vùng sâu vùng xa nữa :),mình cũng hay về Trùi đi Thiền Viện Trúc Lâm hè hè,khi nào ra thì pm inbox đi làm 1 bữa :D

Chỗ mình chạy lên thành nội cũng gần,mất có 20ph, khi nào rảnh tụ tập ae nhậu :)

EEE! Toàn đại gia Huế thế này! Vào báo danh đi offline giao lưu nào!

Bác ở bờ bắc Sông Hương, vậy ở đoạn nào nhỉ? :D

A.tuoc ơi ! Tối nay bám AuDi tiếp không anh ?

AC-Sao đá 11h15 :binhsua07:

[h=3]Shandong Luneng Taishan and Guangzhou over 2.5 FT[/h][h=3]Shandong Luneng Taishan -1.00 FT[/h]P/s: Ko onl buổi chiều buồn wa:binhsua10:

Ai co thong tin truoc tran AC-Sao thi cho xin voi ! tim cac trang bao ma khong thay :binhsua10:

2-0 roi, good team:binhsua03:
Giờ mới online, cũng đang chơi kèo này, bắt trước trận từ chiều, anh em cùng cổ vũ nào
Shandong Luneng - Guangzhou R&F F.C. - asian handicap 0:1 ▼ Shandong Luneng - 1.00 1.83 In play
thêm kèo này odd cao, ai máu thì chơi nào
FC Banik Ostrava (U21) - FK Dukla Praha (U21) - handicap 0:2 ▼ FK Dukla Praha (U21) + 2.00 3 In play

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week