Tutorial CHIA SẺ TIP VIP MUA MỖI NGÀY TỪ TRANG UY TÍN

cái câu share k lấy lợi nhuận tôi nghe nhiều rồi.xog pm yahoo thì mình còn tip khác nữa nhưng là tính phí rất good xog các kiểu bla bla.chính tôi cũng từng bị scam 500$ bởi cái topic thảo luận share kèo rồi.và tôi dám chắc 99% cậu là Theone2015 .ng từng scam tôi. k nói nhiều nữa tôi chỉ hỏi cậu 1 câu thôi.cậu share kèo sao phải fake cái record rồi lừa mọi ng là đag mua tip ở trag đó làm j mặc dù cậu chẳng biết tip site đó là quái j.động cơ cậu lập topic chém gió như thế là vì cái j. trả lời đi.cậu bảo cái site tôi đưa là site face của cậu đag chơi.vậy cậu đưa site cậu đag chơi lên đây.nếu vị bảo mật thì cậu đưa cho mod cũng đc. xem mod kiểm trả đúng k.nếu k đưa ra đc thì cái tội fake record site tip rồi post lên đây lừa đảo mem có đáng bị ban ko nhỉ.

Giờ thì đã hiểu bạn bị scam nên giờ bị ác cảm với những người share tip mà có từ MUA trong đó. Nên ai đưa lên mà nói tip mua này nọ là nghi ngờ người ta

Giờ thì đã hiểu bạn bị scam nên giờ bị ác cảm với những người share tip mà có từ MUA trong đó. Nên ai đưa lên mà nói tip mua này nọ là nghi ngờ người ta
sao cậu cứ trốn tránh câu hỏi của tôi thế nhỉ . thế bạn có chứng mình đc cái record kia là từ site nào k.k thì xin mời close topic

sao cậu cứ trốn tránh câu hỏi của tôi thế nhỉ . thế bạn có chứng mình đc cái record kia là từ site nào k.k thì xin mời close topic

Mình chia sẻ tip lên để cho mọi người tham khảo, thảo luận nên cũng không cần phải chứng mính site này, site nọ theo yêu cầu của bạn làm gì.

Nhờ MOD xóa topic này cho hài lòng bạn này. Mình không dám chia sẻ nữa

ra là người cũ à??

có tip ngon thì vào cái topic share của mod lập kia,cớ chi phải tạo 1 thớt mới??cứ đánh chắc tay thì vận may sẽ đến,cần chi phải làm trò để cam nhỉ??

Newbie mò vào forum bán paypal thì thấy có box Betting bóng đá. Mà mình thì chơi bóng cũng lâu rồi, hiện đang theo 1 nguồn tip ổn định nên share cho anh em ai thích có thể theo cho vui. Hôm nào rãnh thì mình sẽ post lên. Mong mọi người thảo luận và cùng chia sẻ cho vui nha.

TIP CHO NGÀY 13-03-2015: Munchen 1860 (+0.5/1) - WIN

TIP CHO NGÀY 14-03-2015: Yeovil (+0.5)

P/S: GÌ MÀ MỚI SHARE LÊN CHO VUI ĐÃ BỊ NÉM ĐÁ RỒI. MÌNH SHARE LÊN AI THÍCH CÓ THỂ THEO, KHÔNG THÍCH CÓ THỂ XEM QUA THAM KHẢO. MONG THỂ HIỆN 1 SỰ VĂN MINH CHO VUI VẺ.

Nge mà hài Có mấy thằn đi lừa đảo mới bán tips giống tao vầy lập cả trang nước ngoài bán tip cũng được khá khá

Nge mà hài Có mấy thằn đi lừa đảo mới bán tips giống tao vầy lập cả trang nước ngoài bán tip cũng được khá khá

Đầu bạn chắc to nhưng óc chắc bằng trái nho. Câu nào, từ nào tôi nói mua bán tip trong topic này mà nói tôi mua bán này nọ ở đây

TIP CHO NGÀY 18-03-2015:

> Subject: Re: Inside Source Tips
> Date: Wed, 18 March 2015 17:11:00 - 0700
>
> Hey Sir
>
> Tips sent today.
>
> Matchs: Guangzhou Evergrande vs Kashima
> Tips: Kashima +1
>
>
> Thank you.
>
> Best Regard
> William ( Operator )

TIP CHO NGÀY 18-03-2015:

> Date: Wed, 18 March 2015 17:11:00 - 0700
>
> Hey Sir
>
> Tips sent today.
>
> Matchs: Guangzhou Evergrande vs Kashima
> Tips: Kashima +1
>
>
> Thank you.
>
> Best Regard
> William ( Operator )
Draw

TIP CHO NGÀY 19-03-2015:

> Date: Thur, 19 March 2015 16:02:00 - 0700
>
> Hey Sir
>
> Tips sent today.
>
> Matchs: River Plate vs Juan Aurich
> Tips: River Plate -2
>
>
> Thank you.
>
> Best Regard
> William ( Operator )

TIP CHO NGÀY 21-03-2015:

> Matchs: Lyon vs Nice
> Tips: Lyon -1
RnNZfQn2o2xpggJQqefCOervMbPIci5mujDPJnvl43kv6Rtxjyh5gHN_JKVzeU-aaGz3pePFgxfoAAtZJZNx8mveVTc-11j98EfuAJVcumUenA=s0-d-e1-ft

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week