Got Paid Chia Sẻ TIPS Bóng Đá Tháng 6

Status
Not open for further replies.
SK Dynamo C. Budejovice (U21) - SK Sigma Olomouc (U21) - handicap 0:1 ▼SK Dynamo C. Budejovice (U21) - 1.004.75In play
mã này k khuyến khích mn theo.... vì kèo này k chắc win

mọi người có thể lựa chọn mã an toan hơn nhu over

- - - Updated - - -

đội nhà win 100 % mình suy luận vậy

Các bác cho em hỏi như kèo Finland U19 thì kèo ở trên chấp 0 là cả trận, còn cái ở dưới chấp 0/0,5 là nó tính từ hiệp 2 hay phút 50 (nghĩa là từ lúc đấy phải ăn thêm 1 trái nữa mới tính win) đúng không ạ?

@@ hiểu thêm chút về giải đấu này..... kèo 2 đúng với bản chất mảo hiểm

Roadbet còn duy nhất 1$, mới dep hồi chiều mà giờ còn từng này nữa. Để coi mấy bác kèo gì theo với nào. Tích tiểu thành đại thôi

hi chỉ sợ thua thôi bác ạ.. cứ post kèo là khác tự đánh

- - - Updated - - -

Busan Sangmu - Chungbuk Sportstoto - how many goals will team 2 score? ▼11.78In play
bác đánh theo em mã này coi hợp nhau k.? đánh ít thui 1 $ thì đanh 0. mấy xem tình hình nha bác

anh em ý kiến gi cứ nói ra đừng ngại.............. bóng đá cực kỳ phức tạp càng nhìu ý kiến khác nhau thi càng hiểu sâu về nó..... muốn win k đơn giản là đánh vào đội mạnh........

thui thua @@... đen rồi nghi thui

- - - Updated - - -

keo uder k post thì win kèo ưng ý post thì thua ....... pó tay

thui thua @@... đen rồi nghi thui

- - - Updated - - -

keo uder k post thì win kèo ưng ý post thì thua ....... pó tay
đánh mà cứ sợ sệt ko post sợ thua thì tự kỷ đi đừng comment nữa :))

Chia sẻ TIPS bóng đá nhá, title topic

View attachment 26068
Các bác cho em hỏi như kèo Finland U19 thì kèo ở trên chấp 0 là cả trận, còn cái ở dưới chấp 0/0,5 là nó tính từ hiệp 2 hay phút 50 (nghĩa là từ lúc đấy phải ăn thêm 1 trái nữa mới tính win) đúng không ạ?

nó tính từ lúc đã có goal nhé. cậu chuyển sang chế độ định dạng cược châu á cho dễ nhìn nhé. của cậu đang dùng định dạng quốc tế

thui chờ đến tối đi nhiều kèo soi sướng.... chứ giờ dc mấy trận soi win hết thì thánh rồi

hi chỉ sợ thua thôi bác ạ.. cứ post kèo là khác tự đánh

- - - Updated - - -

Busan Sangmu - Chungbuk Sportstoto - how many goals will team 2 score? ▼11.78In play
bác đánh theo em mã này coi hợp nhau k.? đánh ít thui 1 $ thì đanh 0. mấy xem tình hình nha bác
Em chơi bên roadbet nên mấy kèo kiểu này bên đây không có bác à :(

Florian Mayer (GER) v Martin Fischer (AUT)

Trên/ Dưới Trong Trận - Set 2
Dưới9.5@ 2.01
Số Tiền:100,000.00
Thắng:101,000.00

1 kèo cho anh em tham khảo :binhsua113:

nó tính từ lúc đã có goal nhé. cậu chuyển sang chế độ định dạng cược châu á cho dễ nhìn nhé. của cậu đang dùng định dạng quốc tế

vâng, vậy khi nào thì cái kèo như thế nó có hả bác, lúc đấy nó sẽ hiện ra tiếp là kèo tính tử lúc có tỷ số ạ?

còn như này nếu em đánh Anyang cả trận thì cho dù là 1-0 hay 2-0 cũng là ăn rồi đúng không ạ?
tại sáng nay thấy có kèo chấp 1/2 mà win đến 4-0 rồi mà odd đội từ 0,61 nhảy dần lên 1,01, không biết có phải gần cuối nó ghi thêm trái nữa là 5-0 mới win không nữa

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week