Got Paid Chia Sẻ TIPS Bóng Đá Tháng 6

Status
Not open for further replies.
xong 4 kèo win 1 hòa 1 thua 2
0-0 01:26
Singapore U23
Philippines U23
có bác nào bem ko?

Đúng là bóng bánh, hiệp 1 ghi 2 trái, hiệp 3 chả có trái nào, đố thằng nào dám đánh under.Chỉ sợ phút cuối nó ghi bàn, đánh over chết cả nút!!!

Đúng là bóng bánh, hiệp 1 ghi 2 trái, hiệp 3 chả có trái nào, đố thằng nào dám đánh under.Chỉ sợ phút cuối nó ghi bàn, đánh over chết cả nút!!!

Sáng hiệp một đang dẫn 2 - 0 đến phút 60, mình dồn tiền đánh đội kia thắng vì thấy odd tận 1.5. Cuối cùng về 2 -2 thua sạch
Giờ bỏ cược bóng rồi. Anh em ở lại vui vẻ.

À quên chyển qua ngiên cứu tennis. ANh em có gì chia sẻ:binhsua50:

Sáng hiệp một đang dẫn 2 - 0 đến phút 60, mình dồn tiền đánh đội kia thắng vì thấy odd tận 1.5. Cuối cùng về 2 -2 thua sạch
Giờ bỏ cược bóng rồi. Anh em ở lại vui vẻ.

À quên chyển qua ngiên cứu tennis. ANh em có gì chia sẻ:binhsua50:
lập nick mới khó pót kèo quá bác chuyển tenis thì theo mình k lời lắm nhưng đảm bảo có ăn , đợi khi nào đủ pót mình pót kèo cho các bác theo dõi

Indonesia Premier League
Bontang FC v Perseman Manokwari
Dưới3.5 @ 1.21
định làm quả phút 87 mà nó hủy kèo lun

vừa thấy post của bác thì khóa

các pro cho hỏi ngu 1 tí, bên 188bet chấp trong trận là tính từ lúc cược chứ không phải từ lúc 0:0 à?
quen chơi handicap bên POB, tưởng như nhau :p

Iraq U20 vs New Zealand U2)

Đậu, đang định chiến kèo over 6.5 thì nó ghi liền 2 bàn.

các pro cho hỏi ngu 1 tí, bên 188bet chấp trong trận là tính từ lúc cược chứ không phải từ lúc 0:0 à?
quen chơi handicap bên POB, tưởng như nhau :p

ĐÚng rồi bạn à

13/0622:30IFK Mariehamn
RoPS Rovaniemi
Hòa
kèo này anh em tính sao?
bắt chủ?

có kèo em post đó bác, em bắt đội khách

mấy trận kia em k có thông tin nhưng hình như dễ ăn, toàn có tỷ số hết rồi, bác canh me kèo nào đẹp thì vào thôi

Last edited by a moderator:
22h30 ngày 13/06, HJK Helsinki vs Inter Turku

HJK Helsinki thua theo TLCA 4/5 trận sân nhà vừa qua, trong đó 2 trận có tỷ lệ 0:1. Họ cũng không thắng theo TLCA 2 trận sân nhà trước đó có tỷ lệ này (thua 1, hòa 1). Trái lại, Inter Turku thắng theo châu Á ở trận xa nhà gần nhất có tỷ lệ 0:1.

Ngoài ra, 2 lần chạm trán gần nhất Inter Turku toàn thắng theo TLCA (1 trận có tỷ lệ 0:1).

Dự đoán: 1-1 / 2-2

và giờ thì nó là 3-0 =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,479
173,656
Latest member
guongsoitoanthan