Got Paid Chia Sẻ TIPS Bóng Đá Tháng 6

Status
Not open for further replies.
6-7 rất tiếc cho you nào đánh 7-6 :(

dec @@ 0-1 roài huhu
Jonathan Eysseric (FRA) - Alejandro Gonzalez (COL) - how many games will be played in the 2nd set? ▼ Under 9.52.13 In play

Kèo bác NamTuoc em nghi nghi lắm nên ko theo. Thằng kia set 1 nó thắng tới 6-1 nên h đang bị dẫn 0-2 chưa chắc là dưới 9,5. Theo em là zậy. Nhưng nhận định vãn là nhận định mong mấy bác sẽ thắng

Kèo bác NamTuoc em nghi nghi lắm nên ko theo. Thằng kia set 1 nó thắng tới 6-1 nên h đang bị dẫn 0-2 chưa chắc là dưới 9,5. Theo em là zậy. Nhưng nhận định vãn là nhận định mong mấy bác sẽ thắng
Vấn đề là nó làm hạt giống số 2 :)) nên tin tưởng nó luật lại set này và win 2-1 :))

- - - Updated - - -

0-4 và em trên đường băng :))

Jonathan Eysseric (FRA) - Alejandro Gonzalez (COL) - how many games will be played in the 2nd set? ▼ Under 8.5 3.08 In play
Jonathan Eysseric (FRA) - Alejandro Gonzalez (COL) - how many games will be played in the 2nd set? ▼ Under 7.5 4.47 In play
em cũng xin làm liều 2 kèo !! đáng ra là odd hơn rồi !! mà tại pob mạng cùi nó dính kèo chậm quá

Hơi ngoài luồng một xíu ..
mấy bác cho em hỏi site *** nào = Perfect Money ngoài POB , red24bet không ạ ? Đang tìm site *** runnig , In play mà các site này ít trận quá...
Trang Bet365 có nhận thanh toán = PM không hả các bác ? Bro nào biết chỉ em với ựa !

Jonathan Eysseric (FRA) - Alejandro Gonzalez (COL) - how many games will be played in the 2nd set? ▼ Under 8.5 3.08 In play
Jonathan Eysseric (FRA) - Alejandro Gonzalez (COL) - how many games will be played in the 2nd set? ▼ Under 7.5 4.47 In play
em cũng xin làm liều 2 kèo !! đáng ra là odd hơn rồi !! mà tại pob mạng cùi nó dính kèo chậm quá
Quá liều. Cơ mà liều thì ăn nhiều. Gôd luck bro

- - - Updated - - -

Hơi ngoài luồng một xíu ..
mấy bác cho em hỏi site *** nào = Perfect Money ngoài POB , red24bet không ạ ? Đang tìm site *** runnig , In play mà các site này ít trận quá...
Trang Bet365 có nhận thanh toán = PM không hả các bác ? Bro nào biết chỉ em với ựa !
*** 365 hình như có đó, còn thằng trên ko nên chơi. Hok thấy tên tuổi lắm

Dám 0-6 lắm á :)) cố lên nào số 2

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123