Got Paid Chia Sẻ TIPS Bóng Đá Tháng 6

Status
Not open for further replies.
Kinh nghiệm là TQ toàna à hàng đểu thôi. Trận này y chang hôm bữa em đánh thằng ANH với Nauy cũng thua một lèo mấy kèo liền. Chia buồn với bác :(

Anh với nauy là U21, giờ tuyển trẻ anh yếu lắm. Mà bọn nauy cứng vl, hôm súy thắng italy cơ mà, ghi bàn rồi bị hòa phút cuối

bác nào còn biết trận nào ngon nữa ko share đi *** phát rồi ngủ mong mai có chút cháo

bác nào còn biết trận nào ngon nữa ko share đi *** phát rồi ngủ mong mai có chút cháo

Nhắm mắt bắt bừa đi :D xem kèo của người khác không ăn được lại hối hận

tớ thấy đánh over 2,5 rate 1,55 cũng dc hoặc over 3 cũng ngon mà hợp lý ko các bợn trẻ :D , nếu chấp 3 hoặc 2 thì chắc chắn brazin fai ghi 3 trái mới an , còn chưa tính bên kia gở nhux 1 trái nữa chi :D , over 3,5 cho ai liều íu tim thì 2.5 :binhsua144:

tớ thấy đánh over 2,5 rate 1,55 cũng dc hoặc over 3 cũng ngon mà hợp lý ko các bợn trẻ :D , nếu chấp 3 hoặc 2 thì chắc chắn brazin fai ghi 3 trái mới an , còn chưa tính bên kia gở nhux 1 trái nữa chi :D , over 3,5 cho ai liều íu tim thì 2.5 :binhsua144:
Miễn bàn luôn, thằng nào tham thì chết. Muốn theo *** thì của ăn chắc, còn muốn nghỉ sớm (theo nghĩa tích cực và tiêu cực nha) thì làm liều, mạnh tay vào

1 nỗi buồn da diêt:((. thôi đi ngủ, đêm nay quá ngán

87 Botswana 3 - 2 Central African Republic

Banh bóng mà chơi under thì thua nhiều hơn ăn bác cà ná ơi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week