Chia tay em hay vẫn tiếp tục quen em khi đã k còn cảm giác ???Thế là đã 3 năm rồi, ngẫm nghĩ lại thấ

Reactions
80
MR
0.000
Thế là đã 3 năm rồi, ngẫm nghĩ lại thấy tui và em có ít kỉ niệm quá, đó là tại sao nhỉ , có phải là do hiện tại tôi không còn cảm giác gì với em nữa không , nhưng tôi đã mất cảm giác với em cũng mấy tháng nay rồi mà , nhiều khi tôi muốn chia tay thực sự với em quá , nhưng sao tui k đành lòng làm thế ..

Tui không hiểu giờ mình nghĩ sao nữa , đã rất nhiều lần tôi nói chia tay em , còn em thì níu kéo , giả lơ coi như không nghe tôi nói gì ?? Làm tôi k thể nào chia tay dc , và tôi vẫn quen em khi k còn cảm giác nào hết , k biết là tôi đang chịu đựng hay là quân tử nữa ??

Tôi giờ bối rối lắm , em yêu tôi rất nhiều , cứ mỗi khi tôi nói chia tay là em kể cho tôi 1 câu chuyện . Là khi chia tay , người con gái sẽ tự tử , sẽ k dám iu ai nữa hết ??? Tôi nghĩ là em sẽ làm thật nên tôi vẫn quen em khi k còn cảm giác nào nữa .

Giờ tôi phải làm sao đây ??? Vẫn quen em khi k còn cảm giác hay thẳng thắn dứt bỏ mối tính 3 năm với nhau .

Tôi thật sự khó nghĩ quá

Thế là đã 3 năm rồi, ngẫm nghĩ lại thấy tui và em có ít kỉ niệm quá, đó là tại sao nhỉ , có phải là do hiện tại tôi không còn cảm giác gì với em nữa không , nhưng tôi đã mất cảm giác với em cũng mấy tháng nay rồi mà , nhiều khi tôi muốn chia tay thực sự với em quá , nhưng sao tui k đành lòng làm thế ..

Tui không hiểu giờ mình nghĩ sao nữa , đã rất nhiều lần tôi nói chia tay em , còn em thì níu kéo , giả lơ coi như không nghe tôi nói gì ?? Làm tôi k thể nào chia tay dc , và tôi vẫn quen em khi k còn cảm giác nào hết , k biết là tôi đang chịu đựng hay là quân tử nữa ??

Tôi giờ bối rối lắm , em yêu tôi rất nhiều , cứ mỗi khi tôi nói chia tay là em kể cho tôi 1 câu chuyện . Là khi chia tay , người con gái sẽ tự tử , sẽ k dám iu ai nữa hết ??? Tôi nghĩ là em sẽ làm thật nên tôi vẫn quen em khi k còn cảm giác nào nữa .

Giờ tôi phải làm sao đây ??? Vẫn quen em khi k còn cảm giác hay thẳng thắn dứt bỏ mối tính 3 năm với nhau .

Tôi thật sự khó nghĩ quá

Lê Phồng Tôm đâu,vào đây lập hội đi này!!!!@@

Tôi thật sự khó nghĩ quá

:binhsua10: giống tâm trạng mình quá :binhsua10:

Forum chắc phải lập box về tình cảm rồi dạo này nhiều người khổ vì tình quá:binhsua10:

Không còn cảm giác với em nữa! Cái này khó đây! Bảo em làm mới lại mình đi bác! Không biết tại sao bác ko còn cảm giác với em nó nữa! Haizz

:m014: gặp gấu lai đỉa rồi

anh phong đắt hàng =)) ........ kỷ lục spam topic trứoc trong vòng 1 đêm kinh quá ... may mình không thất tình - mà chỉ yêu cho đỡ buồn :binhsua07:

chủ thớt đểu quá...không iu đừng nói lời cay đắng haha :binhsua01:

Biết rõ nó ko phải là tình yêu rồi thì đừng cố đâm đầu vào, lấp chỗ trống được bao nhiêu đâu, rồi tới khi mọi thứ nhạt nhẽo rỗng tuếch... Hại não và tầm thường cảm xúc của chính bản thân !

Xa rồi cậu mới lại thấy nhớ, khi nào ở mà người ấy không cho bạn sự ấm áp, bình yên nữa thì hãy chia tay và thật dứt khoát. Còn họ vẫn âu yếm, yêu thương bạn thì đừng làm họ đau.
Tớ nè nói chắc sẽ buồn cười nhưng bị "mất cảm giác yêu", khó yêu ai đó, khó thích 1 ai đó. Ở bên những người yêu tớ mà chẳng có cảm giác gì, thậm chí còn chán nản. Phải 1 thời gian bên họ tớ mới có tc dc, còn những người ko thể hiện cảm xúc, yêu nhưng thiếu cử chỉ ngọt ngào thì tớ bề ngoài bt nhưng bên trong thì chảng có cái j với họ cả. Có người bảo tớ rạch ngực ra xem trái tim bằng gì. Cậu vẫn còn tình cảm, vẫn yêu dc chỉ là cậu "hết yêu" thôi vì yêu lâu quá, làm mới lại tình yêu đi, ko thì cưới luôn cho lành. Chịu khó nghe nhạc Khắc Việt nhé. hihi.
Hãy chọn: Lấy người mình yêu và lấy người yêu mình.
Trả lời được cậu sẽ có quyết định dứt khoát.

mình đã nói chia tay rất nhiều lần nhưng em k chịu chia tay , giờ k biết làm sao để em nó chịu chia tay nữa , ai cao nhân chỉ mình với

phồng tôm vào nhận bà con kài :m020:

Mới hè chuẩn bị sang mà lắm bác bị dính con VIRUT tình củm nhể! :binhsua12:

Hay bác chán con LAPTOP cùi rồi, nên bây giờ vô đây lừa tềnh anh em đấy!:binhsua08:

Last edited by a moderator:
chời ơi, tui ko có bạn gái đây :binhsua04:, đúng là đời, thằng 2 bình sữa , thằng ko bình nào :binhsua04:

chời ơi, tui ko có bạn gái đây :binhsua04:, đúng là đời, thằng 2 bình sữa , thằng ko bình nào :binhsua04:

Đừng vì cô đơn mà xoắn xít lên đi kiếm người iêu nhé, rùi lại lên đây lập topic kể chuyện :
Chia tay em hay vẫn tiếp tục quen em khi đã k còn cảm giác ???...

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back