Chia tay người yêu, không ngủ được

Ôi tình yêu giống như cơn mê

Yêu làm chi rước thêm ê chề

Yêu người nên khổ thân cho ta bởi yêu mà ra

Trăm lần yêu chẳng cho ta vui

Đêm nằm nghe trái tim ngậm ngùi

Ôi tình yêu sợ quá đi thôi, sợ quá đi thôi

cái gì tha thứ đc thì tha thứ nhé! 1 năm rưỡi mà bye bye thấy nản quá............mình có con ny 2 năm rồi và cũng trên chục lần
dứt áo ra đu, sau quên cái quần đùi lại về lấy...:binhsua07:

yêu là khổ thế đây, chúc bác sớm tìm đc tình yêu đích thực :)
___ những ng` khác đừng thấy bác này đau khổ, mắt thâm xì mà sợ iu nhá ... cảm xúc đang iu tuyệt lắm :binhsua07:

DO you like me .... You want Money of me lấy lây lây lây

[video=youtube;EHs6aYbSd1g]http://www.youtube.com/watch?v=EHs6aYbSd1g[/video]
Mình chia tay từ tháng 3 năm 2011, mình vẫn luôn muốn quay lại, nhưng mình đã quyết định không níu kéo nữa, cũng mới đây thôi :m020:
Để cho nhau lối đi riêng và mọi thứ sẽ SẼ KHÔNG CÒN NỮA:m020:

Tình đôi ta khép lại từ đây
Chuyện xưa cũ gửi cho mây ngàn trắng
Thôi em ạ! tất cả dù cay đắng
Hãy mỉm cười cho nắng sau mưa
Sẽ đừng hỏi anh đã quên em chưa
Nếu mai này gặp nhau trên đường cũ
Một lần thôi chúng ta hãy tụ nhủ mình mất nhau
Nỗi đau nào rồi cũng sẽ qua mau
Em đừng khóc cho anh đau khổ mãi
Một lân thôi và nói lời oan trái
"Mình chia tay"​

Nói thế chứ chia tay cũng khó đấy, không được mấy bữa đâu bác ạ nếu 2 người thực lòng yêu nhau.... lúc nghĩ thì thế đấy nói xong rồi về nằm ngủ mới biết được hihi dù sao cũng mong bác đừng buồn với những gì mình đã quyết định chúc bác may mắn lần sau :binhsua08:

Nói thế chứ chia tay cũng khó đấy, không được mấy bữa đâu bác ạ nếu 2 người thực lòng yêu nhau.... lúc nghĩ thì thế đấy nói xong rồi về nằm ngủ mới biết được hihi dù sao cũng mong bác đừng buồn với những gì mình đã quyết định chúc bác may mắn lần sau :binhsua08:

Cũng hi vọng vậy, thanks :(

Please tell me why you made me cry, I beg you please I'm not uneasy if that's what you want me to. :((

Don't be sad, baby

Mình cũng đang có cảm giác giống bạn, bạn ah.

Mình với mỗi tình đầu cũng đc 1 năm?

25 năm trên đời, mình mới nhận ra rằng đàn bà thật là bạc tình và nhạt nhẽo. Tất cả đàn bà dù ngoan ngoãn hay hư hỏng, bản lĩnh hay yếu ớt đều thích những thằng đểu! Còn như anh em có cố gắng thế nào hết thời chúng nó cũng đá thôi.

Hận cuộc đời sao ko ăn chơi hưởng thụ cho đã đi, đời còn nhiều thứ chưa biết hết, sao phải tự trói buộc bản thân vào cái lồng đấy sớm, việc đệt gì phải yêu và cố gắng như vậy. Vui lên nhé anh em.

Try up!

Don't be sad, baby

Mình cũng đang có cảm giác giống bạn, bạn ah.

Mình với mỗi tình đầu cũng đc 1 năm?

25 năm trên đời, mình mới nhận ra rằng đàn bà thật là bạc tình và nhạt nhẽo. Tất cả đàn bà dù ngoan ngoãn hay hư hỏng, bản lĩnh hay yếu ớt đều thích những thằng đểu! Còn như anh em có cố gắng thế nào hết thời chúng nó cũng đá thôi.

Hận cuộc đời sao ko ăn chơi hưởng thụ cho đã đi, đời còn nhiều thứ chưa biết hết, sao phải tự trói buộc bản thân vào cái lồng đấy sớm, việc đệt gì phải yêu và cố gắng như vậy. Vui lên nhé anh em.

Try up!

Chỉ đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau :m020:

hj ,ta với páck là 2 người đàn ông gần giống nhau rùi :D,,,! 30,4 này là mình và ng đoá chia tay dc 1 năm rùi .gd nó ko cho mình quen nó chỉ vì 1 lý do hết sức vớ vẩn .gd nó thì đạo công giáo còn mình thì ko ,lúc đầu thì gd nó cứ nghĩ mình ko thể cưa nổi nó nên cho 2 đứa đi lại thoải mái ,nhưng sau đó thấy tài nghệ tán gái của mình cũng ko phải vừa và con pé đã siêu lòng thì lại ra sức ngăn cản :binhsua146: ,lấy lun cả dt của nó ko cho nt với mình nữa .ace nó thì ko ai ủng hộ mình cả với lại khá xa nhau nên mình ko thể làm gì dc ,mới đây mình nghe tin e đã lấy chg ,cũng cảm thấy hơi tiếc nuối những kỷ niệm của mình với noá ,nhưng cái gì ko phải của mình thì sẽ không bao giờ thuộc về mình cả ,ko wen dc thì thui kiếm đứa khác .
nghe thì có vẻ hơi bùn cười nhưng chuyện tình của mình là như vậy đoá
hận đàn pà : ta thề sẽ mần thịt những đứa nào mà tới đây ta quen =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,151
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week