Tutorial Chiến appcasher

chư sê-gia lai, lên đó tao ra đón m
cho địa chỉ cụ thể chứ mày. số nhà, tên đường nữa chứ.... chung chung vầy bố ai tìm ra đc, nếu được số điện thoại luôn thì càng tốt, như thế thì @tongtongnga tới luôn khỏi nhọc công mày ra đón. thằng lờ ô nờ

cho địa chỉ cụ thể chứ mày. số nhà, tên đường nữa chứ.... chung chung vầy bố ai tìm ra đc, nếu được số điện thoại luôn thì càng tốt, như thế thì @tongtongnga tới luôn khỏi nhọc công mày ra đón. thằng lờ ô nờ
về cái cơ bản óc nó ngắn cậu à,chưa có nhiều king nghiệm nhưng thích dạy người khác,với nó chỉ vài $ ngày còn với anh em mình như thế nào và bao nhiêu một ngày chắc nó éo nghĩ ra được thôi bác nào xử nó được em tặng bác ấy 20$ vào tài khoản luôn cho bõ tức

thôn 3 ialop-chư sê-gia lai, đến đó nhé. t ns thật m ns ít chứ ns nhiều t cho cái tut free lên đó thì m cũng chẳng làm lụng j đc đâu, t biết t share thì éo đụng cha thằng nào cả nhé

về cái cơ bản óc nó ngắn cậu à,chưa có nhiều king nghiệm nhưng thích dạy người khác,với nó chỉ vài $ ngày còn với anh em mình như thế nào và bao nhiêu một ngày chắc nó éo nghĩ ra được thôi bác nào xử nó được em tặng bác ấy 20$ vào tài khoản luôn cho bõ tức
tưc à, t biết t kiếm $ việc j bn tức, thằng nào ngu ăn 20$ của bn mất công bỏ mạng nữa, ns thật đó, ai cần j lên gia lai gặp nhé

close top nhé các bạn, mấy hôm nay t ko làm, nhưng nghe mấy bác này chém là nó ko pay, t muốn test xem thử, ai t đã hd có proof show lên dùm, còn ai muốn j, muốn gặp tận mặt lên địa chỉ t đã đưa, t dẫn đi cfe :D

thôn 3 ialop-chư sê-gia lai, đến đó nhé. t ns thật m ns ít chứ ns nhiều t cho cái tut free lên đó thì m cũng chẳng làm lụng j đc đâu, t biết t share thì éo đụng cha thằng nào cả nhé
Trẻ trâu vl. Làm gì ko ảnh hưởng đến người khác thì chú có quậy tưng lên thì cũng chả ai thèm quan tâm đến. Tại sao người ta lại chửi chú sao chú ko nghĩ đến mà lúc người ta chửi như con vật rồi quay lại cắn, chú biết cách có chén cơm thì cũng để người ta có chén cháo. Đừng ngang theo cái kiểu tao biết tao share mày làm gì tao. 10người cmt thì hết 12 người chửi chú là thằng ngu rồi, ngu từ trong suy nghĩ tới hành động. Đụng được lông chân thằng nào chưa mà đòi đụng cha thằng nào. Bán buôn cái quần què gì.

cảm ơn chú em, nhờ chú mà mấy hôm nay anh được ngồi xem phim thảnh thơi, nhưng dự đoán khoảng 1 tuần nữa con a mà khát sữa thì kiểu j anh cũng lên gia lai chơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week