Matrix Chiến đấu đến cùng vì zeek và cộng đồng mmo

Status
Not open for further replies.

gago988

Newbie
Reactions
5
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Các bạn hãy chờ đợi 1 phán quyết cuối cùng 1 là zeek ra đi trong sự đau đớn quằn quại của cộng đồng mmo hay sự hồi sinh mạnh mẽ trong sự vui sướng của cộng đồng mmo. Mình được bạn bè giới thiệu tham gia zeek cách đây vài tháng và chính nó đã mỡ ra những ước mơ hy vọng hằng và là động lực cho cuộc sống sv hằng ngày của mình, hằng đêm sau mỗi lần post ad xong nằm vắt tay lên trán suy nghĩ là ngày mai mình sẽ được + ko biết bao nhiêu $. Mỗi buổi sáng việc làm đầu tiên là mở máy vào zeek kiểm tra lại số tiền mình có gì mới ko cảm giác này thật là sung sướng chắc các bạn cũng cảm thầy vậy. Vì thế mình sẽ hy vọng đến cùng là zeek sẽ.....:binhsua24::binhsua24:

Cỏ Chi Hot mô Rứa :m190:

Last edited by a moderator:
Nó chết rồi mà cứ tru tréo hoài sao nó ra đi thanh thản đây :-<

Hãy để cho zeek ra đi thanh thản đi bạn ơi! :binhsua21:

Tỉnh lại đi các bạn, mơ mộng gì nữa, 1 khi pháp luật đã xác định là lừa đảo thì có cố cũng vô ích, đừng để bị kích động mà làm những trò biểu tình ngu xuẩn nữa đi

Lửa đảo người đến trước ăn tiền của người đến sau. Tiền các bác có lời được cũng là ăn của người khác các bác cũng hạnh phúc à.

chấp nhận đi chết là cái chắc rồi,đừng chu chéo nữa,tôi chưa bao giờ thấy một trang scam mà lại làm loạn cả forum như thế này

vào dân trí mà đọc 150 năm tù giam rồi đợi ổng ra mà pay ~~ , nhìn hình đoán chữ thấy tóc ông già zee cũng bạc bạc chắc khoãng 75 tuoi + 150 năm nữa chắc cũng nhanh ra ~~:binhsua35:

Lửa đảo người đến trước ăn tiền của người đến sau. Tiền các bác có lời được cũng là ăn của người khác các bác cũng hạnh phúc à.

thế thì bạn xin ADMIN đóng CMN cửa box HYIP với box MATRIX INVESTMENT đi nhé. ngu *** tả

Vãi cho thằng tèo này, ko biết j về zeek hết, khôn vãi lọ ra:))

zeek

chấp nhận đi chết là cái chắc rồi,đừng chu chéo nữa,tôi chưa bao giờ thấy một trang scam mà lại làm loạn cả forum như thế này
Mình lập topic này là để dành cho những bạn nào vẫn mún hy vọng vào zeek nếu bạn ko thik thì đừng vào.Còn bạn gì nói là lừa tiền lấy tiền người đi trước trả người đi sau thì bạn còn tham gia vào forum MATRIX làm gì những người đi sau ko phải bỏ tiền ra đầu tư vào ah ngu ko tả được:binhsua35::binhsua35:

Mình lập topic này là để dành cho những bạn nào vẫn mún hy vọng vào zeek nếu bạn ko thik thì đừng vào.Còn bạn gì nói là lừa tiền lấy tiền người đi trước trả người đi sau thì bạn còn tham gia vào forum MATRIX làm gì những người đi sau ko phải bỏ tiền ra đầu tư vào ah ngu ko tả được:binhsua35::binhsua35:

thì có topic trong forum nên bàn luận thôi,ban nóng quá ;))

Zeek nó không như các trang bình thường, đóng cửa mà nó lên cả Dân Trí, Yahoo News, Trang chủ Nhà Trắng... là hiểu rồi. Nên có loạn forum cũng dễ hiểu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week