Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

cái này tạo lại tài khoản trên máy mình dc ko bạn

bạn tạo lại làm gì cơ chứ , cái này mấy mem mới tưởng xúc đc của nó ngay đấy ah còn chờ thời gian nữa chứ đâu phải là 1 phát ăn ngay đc đâu , nếu mà nó Activer nhiều nó lỗ vốn

acc trước 3 tháng chưa active

---------- Post added at 11:39 AM ---------- Previous post was at 11:36 AM ----------

bạn nào có acc đã active ko chơi cho mình xin cái dc ko

sao cái này tính kỳ kỳ kiểu gì ấy, mình treo cả tháng dc có 0.12$ active rồi nhé, còn thằng bạn mới đăng ký chưa dc tuần cũng dc 0.14 $rồi bó tay, hai máy dùng như nhau

minh thì treo 12h dc active nhung $ lên chậm lém co 0.02
chủ thớt co thể hướng dẫn dc ko

sao cái này tính kỳ kỳ kiểu gì ấy, mình treo cả tháng dc có 0.12$ active rồi nhé, còn thằng bạn mới đăng ký chưa dc tuần cũng dc 0.14 $rồi bó tay, hai máy dùng như nhau
Mình cũng đang thắc mắc với bọn nó đây. Có bạn active rất nhanh nhưng cũng có người mất 2-3 tháng liền nữa
minh thì treo 12h dc active nhung $ lên chậm lém co 0.02
chủ thớt co thể hướng dẫn dc ko
Bạn có thể chơi Vagex cùng nó. Nhưng mình thấy ko lên nhiều bằng xem phim. Mình hay xem ở phim88

ý mình là cách nó tính tiền ấy, máy mình suốt ngày coi phim, nó chỉ vào mạng đọc báo vớ vẩn thôi, chẳng hiểu thế nào

gomez1.jpg bạn ơi sao mình đc ít vậy, hay là do chưa active

Xài proxy có sử dụng được không các bạn, sao mình cài trên công ty nó không chạy gì hết. Add nick xong nó đơ luôn.
mình cũng dùng proxy cũng gặp tình trạng như bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week