Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

bác chủ topic cho em hỏi như cashgopher mình có thể làm tương tự như gomez, tức là cắm quán nét có được ko ? một tài khoản có thể cắm nhiều máy ở 1 quán net (cùng địa chỉ ip ) được chứ ạ ? :D

may ngay moi dc active nhi

bác chủ topic cho em hỏi như cashgopher mình có thể làm tương tự như gomez, tức là cắm quán nét có được ko ? một tài khoản có thể cắm nhiều máy ở 1 quán net (cùng địa chỉ ip ) được chứ ạ ? :D

cashgopher chơi ko ổn đâu bạn :)

Bạn nào có kinh nghiệm cái này cho mình hỏi 1 acc chạy nhiều IP khác nhau có được không nhỉ ? Trong đó có cả IP việt nam và IP nước ngoài, đã có ai thử chưa cho ý kiến giúp với :)
Tại mình nghĩ cái này là peer - ngang hàng nên chỉ chạy trên các máy cùng IP mà thôi, đã có ai chạy thử nhiều IP khác nhau cùng 1 acc chưa ???

Bạn nào có kinh nghiệm cái này cho mình hỏi 1 acc chạy nhiều IP khác nhau có được không nhỉ ? Trong đó có cả IP việt nam và IP nước ngoài, đã có ai thử chưa cho ý kiến giúp với :)
Tại mình nghĩ cái này là peer - ngang hàng nên chỉ chạy trên các máy cùng IP mà thôi, đã có ai chạy thử nhiều IP khác nhau cùng 1 acc chưa ???
Theo quy định của trang thì bạn được chạy vậy :)

Chạy trên 2 máy chung modem có sao ko nhỉ ?

chỉ 1 nguyên tắc: 1 gomez /1PC, nghĩa là ko hack, còn lại vô tư :|

sao moi dc co 0.8$ the nay :binhsua39:
baogio moi dc active :binhsua04:

Tôi chạy gần 1 tuần active luôn 5 acc gồm cả ref nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week