Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

nghe bảo 16 nhưng hôm nay kiểm tra tới lui vẫn chưa thấy tiền

Cái này còn ai chơi ko mà thấy topic lặn sâu quá nhỉ :|
Mình mới tham gia thoj, có chút thắc mắc mong đc các bro tư vấn:
Trong rule của nó quy định "Verify that the Internet connection type, country, and zip/postal code you indicated in the "Preferences" menu in the Gomez PEER application window matches the true location and bandwidth of your machine"
Như vậy nó yêu cầu match zip/postal code, mà mình chả thấy chỗ nào để điền zip/postal code cả, chỉ có phần điền City, mà trong phần Home Adress của mình sau khi reg acc là: Ho Chi Minh, UNKNOWN 0000. Như vậy có phải là nó ko xác định được city, zip/postal code ko? Nên sửa lại thế nào cho đúng đây?

Cheat = Inactive đừng nghe ai dụ đi cheat kẻo die

Giờ ko biết chừng nào nó active, mấy đợt rồi ko thấy vn trong list

chỉ dc cái mỏ 1$ đâu cho cái hình

thế này chưa nói nak

Cái này còn ai chơi ko mà thấy topic lặn sâu quá nhỉ :|
Mình mới tham gia thoj, có chút thắc mắc mong đc các bro tư vấn:
Trong rule của nó quy định "Verify that the Internet connection type, country, and zip/postal code you indicated in the "Preferences" menu in the Gomez PEER application window matches the true location and bandwidth of your machine"
Như vậy nó yêu cầu match zip/postal code, mà mình chả thấy chỗ nào để điền zip/postal code cả, chỉ có phần điền City, mà trong phần Home Adress của mình sau khi reg acc là: Ho Chi Minh, UNKNOWN 0000. Như vậy có phải là nó ko xác định được city, zip/postal code ko? Nên sửa lại thế nào cho đúng đây?
Tư vấn giúp e cái này cái các bác ơi

Hờ.... cái này mình chơi xong chán lại gỡ ra. Mình treo khoảng nửa tiếng thì active, thấy mọi ng cứ bảo 1, 2 tháng mà giật mình.

cái nay sao lau có proof qua. Cuoi thang nó reser ma gio chua thay tien

treo 3 tuần ko active, đc vài cent lẻ, có vẻ hơi chậm máy => cho ra đi lun.

đang định chơi thử mà nghe có vẻ nản quá

Có ảnh hưởng gì đến máy đâu cậu! Của mình thì nó tăng chậm quá! Ngày có 0.01 - 0.02$, chẳng hiểu tại sao?

Ảnh hưởng đấy :D máy tính yếu sẽ thấy đc. Pro thì chỉ cắm vào vps cùi thôi chứ ko ai cắm vào máy của mình trực tiếp đâu =))

chơi vagex không biết có ngon hơn cái này ko nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week