Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

nó lên vẫn tà tà nhưng có một điều lạ là có khi nó nhảy một lượt khoảng 0,1$, mình cũng không hiểu luôn, giờ Total online time (min) mình là 15000 vẫn là Pending!, có ai được active nữa không vào báo danh cho có tinh thần với!

Mãi mà không thấy được kích hoạt gì cả, chán quá, trả biết như thế nào nữa?

Các bro đừng nôn nóng thế chứ.

cái này set acti khi số tiền của bạn cao , vào trang chủ đăng nhập xem thứ hạng của bạn nhé , nó set acti theo thứ hạng thời gian prosessing của bạn, nên bạn nào muốn nó acti thì phải tích cực treo 24/24 trong thời gian từ ngày 01 -> 30 thôi, chứ treo máy tà tà thì chẳng biét bao giờ được acti nữa, treo máy ban ngày từ sáng đến chiều chỉ 0.01$ nhưng chỉ cần treo máy ban đêm 5 giờ thôi là dc 0.1$

cái này set acti khi số tiền của bạn cao , vào trang chủ đăng nhập xem thứ hạng của bạn nhé , nó set acti theo thứ hạng thời gian prosessing của bạn, nên bạn nào muốn nó acti thì phải tích cực treo 24/24 trong thời gian từ ngày 01 -> 30 thôi, chứ treo máy tà tà thì chẳng biét bao giờ được acti nữa, treo máy ban ngày từ sáng đến chiều chỉ 0.01$ nhưng chỉ cần treo máy ban đêm 5 giờ thôi là dc 0.1$
Thank bro đã share ít kinh nghiệm

h mới biết có topic này bên đây :)), mình cắm gomez cũng hơn 1 tuần rồi, được tầm 3$ nhưng vẫn pending, đọc hết bài của mấy bác thấy mình còn hên là không bị inactive, nếu đúng như lời bác chủ thớt nói thì gần cuối tháng mới set active, thôi ráng thêm 10 ngày nữa xem tình hình thế nào.

Cái này nhà bác nào mở quán nét hay làm IT là kiếm vô tư, 5~8 máy online không cần nhiều, cần lướt web nhiều thôi là ăn tiền :)), mình không phải IT nhưng cắm thử 8 máy chuyên lướt web cty mình tiền tăng cũng nhanh phết, giờ chỉ còn chờ active nữa thôi ^^

h mới biết có topic này bên đây :)), mình cắm gomez cũng hơn 1 tuần rồi, được tầm 3$ nhưng vẫn pending, đọc hết bài của mấy bác thấy mình còn hên là không bị inactive, nếu đúng như lời bác chủ thớt nói thì gần cuối tháng mới set active, thôi ráng thêm 10 ngày nữa xem tình hình thế nào.

Cái này nhà bác nào mở quán nét hay làm IT là kiếm vô tư, 5~8 máy online không cần nhiều, cần lướt web nhiều thôi là ăn tiền :)), mình không phải IT nhưng cắm thử 8 máy chuyên lướt web cty mình tiền tăng cũng nhanh phết, giờ chỉ còn chờ active nữa thôi ^^

Bạn sướng nhỉ. Có 8 máy cắm cơ ah? kiếm 2 ref active nhanh hơn đó hiiiiiiiiiii. Có gì bạn cùng chia sẻ với anh em nha

chu thot cho em hoi ty, sao em vua cai no da bao inactive la sao? may em core due 2.4, ram 3G @@ car roi 256M

em ah , mới thì như thế cắm máy khoảng 4 tiếng sau thì pending và đợi active , khi pending thì $ nhanh nhưng mà khi active rồi hơi lâu đấy mình chạy cả tháng đến b.giờ mới đc 7$.14 ( đã activer ) , còn cắm lắm máy cùng 1 acc ko sao nhưng phải chơi phải xem phim thì $ tăng ko thì ngồi đó mà đợi

---------- Post added at 08:59 AM ---------- Previous post was at 08:52 AM ----------

thưa với cụ là mình cắm 24/24 sau hơn 1 tháng mới activer nhé chứ ko phải 1 phát là ăn đâu có những người may mắn thì ăn

Mình cắm 8h/ ngày thôi. Sau đó tự ref 2 acc nữa. khoảng gần tháng thì được active. Mình đã nhận proof thứ 2. Hôm nay sẽ Up lên

chu thot cho xin cai YH dc ko ah

---------- Post added at 12:56 PM ---------- Previous post was at 12:45 PM ----------

>Set up a Payment Account
PayPal
AliPay

Phan nay dung ko ah? thank anh nhe ! Cho em xin cai YH dc ko? em con 1 so thu can hoi

chu thot cho xin cai YH dc ko ah

---------- Post added at 12:56 PM ---------- Previous post was at 12:45 PM ----------

>Set up a Payment Account
PayPal
AliPay

Phan nay dung ko ah? thank anh nhe ! Cho em xin cai YH dc ko? em con 1 so thu can hoi

ym: ngoduhero có gì giúp được sẽ giúp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week