Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

Hình như cái gomez này làm ref cho acc đã active thì mau chóng được active thì phải. Hôm trước ở máy nhà tớ tự reg 1 acc mà ko làm ref cho ai, treo máy suốt 2 tháng (từ current rank 200k xuống 50k) thì mới được active. Vài hôm sau tớ vào máy cơ quan reg 1 acc khác làm ref cho acc ở máy nhà thì chỉ 2 ngày sau đã active ( current rank còn đang >200k).

Bạn nào treo quá lâu mà ko dc active thì có thể reg thử theo link http://www.gomezpeerzone.com/application-apply/?Referrer=foxfireboy ( acc này đang active) rùi treo khoảng 1 tuần xem sao!

Hình nó đây:

Last edited by a moderator:
:binhsua149: vậy trung bình 1 ngày bác được tầm nhiu process vậy =.="
Mình ko để ý tới nó đâu. Để đó cuối tháng coi bao nhiêu $. :binhsua146:
Hình như cái gomez này làm ref cho acc đã active thì mau chóng được active thì phải. Hôm trước ở máy nhà tớ tự reg 1 acc mà ko làm ref cho ai, treo máy suốt 2 tháng (từ current rank 200k xuống 50k) thì mới được active. Vài hôm sau tớ vào máy cơ quan reg 1 acc khác làm ref cho acc ở máy nhà thì chỉ 2 ngày sau đã active ( current rank còn đang >200k).

Bạn nào treo quá lâu mà ko dc active thì có thể reg thử theo link http://www.gomezpeerzone.com/application-apply/?Referrer=foxfireboy ( acc này đang active) rùi treo khoảng 1 tuần xem sao!

Hình nó đây:

View attachment 7564

Tiếc là ko hẳn như thế bạn àh

Acc mới lập sẽ bị Inactive, c cứ cắm chạy bình thường khoảng bi h đến 24h sau, acc c sẽ là Pending :)

mình có 3 máy ko biết 1 ngày chạy đủ 1$ ko nhỉ

=)) 3 máy 24/24 ngày chắc đc 0.20$ thôi chú ah , còn 1$/1 ngày ấy thì trên dưới 50 máy nhá
chạy cũng ko đủ tiền điện.............chạy vagex ko ăn, cas hết ăn,,,gomez này càng khó gặm hơn nữa

Mấy bác thấy $ nó lên nhanh phụ thuộc vào cái gì vậy! Có phải cấu hình máy và mạng không mấy bác
Tất nhiên cũng phụ thuộc vào cấu hình và mạng rồi. Ví như máy cùi có chơi được mấy Game online hót chút ko? hi
sáng nay vào thấy đã được active ^^
Chúc mừng, Hôm nay ref của mình có 3 người active liền

Ui cậu ak! Chạy 1 acc trên nhiều máy và nhiều IP dc acc! Có log acc không cậu

1 Acc chạy trên 1 triệu máy PC / ngày đảm bảo 100$ / ngày , nó ko lock Acc đâu mà cắm đc bao máy tính thì cắm của tớ cắm đc 5 cái :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week