Chiến hay bay ???? Scam or Continue ????

Chiến hay bay ???? Scam or Continue ????

• Scam luôn

Votes: 19 43.2%
  • Lùi một để tiến 3

Votes: 25 56.8%

• Total voters
    44

web08

Hero
Reactions
984
MR
0.000
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chả là mình có quen đứa bạn gái được hơn 1 tháng.
Ngay từ đầu quen mình thấy nó có vẻ mạnh dạn, năng động, linh hoạt. Nhưng hình như hơi thực tế quá, hay nhắc tới tiền, hỏi nhà mình ra sao, mặt phố hay đường hẻm hôhô ^_^. Vì nhỏ đã đi làm, hiện đang làm kế toán trường cấp 2. :binhsua79:

Mình cũng đã đi làm, công tác tại Trung tâm dạy nghề.

Quen biết nhờ người chị trong cơ quan thấy "ta kute" :binhsua10: hiii nên mai mối cho đứa em gái.

Mình cũng thuộc tuýp người dễ chịu, dễ hòa đồng, lần đầu đi chơi, để lại ấn tượng khá tốt cho con bé đó.
Rồi sau đó hai đứa đi chơi thường xuyên hơn. Hầu như tối nào cũng kè kè bên nhau, ngắm sao, ngắm trời ... ngắm nhau :binhsua90:

Tuần thứ hai, con nỏ nó say, nó call nhờ mình chở về, tới gần nhà nó kêu dừng lại (cách chừng 300m) - đường đất tối om, hai đứa nc xíu xíu. Nó bảo "Anh ôm em được không?"
- Mình lúc đấy hơi ngại :binhsua140: (Ko ôm) - Nó giận đòi về - Ta dzìa lun.

Những ngày sau quan hệ dzẫn bình thường. Vẫn đi chơi đều đều, nhưng mà ko cần nó kêu mình ôm nữa, mình chủ động. :binhsua01: Ngày nào ko đi với nó thì cũng thấy nhớ.

Sang tuần thứ tư, cũng là gần 1 tháng. Lần này nó say dữ dội hơn, cũng call kêu mình tới chở nó với.
Thấy nó mệt, mình đưa nó dzìa phòng mềnh cho nó nghỉ, rồi định tối nó tỉnh thì chở nó về nhà.

:binhsua04: Vì chỗ mình là phòng trọ, sợ người khác thấy rồi đồn ko hay, tính để nó ngủ rồi ta đây "cao thượng" chuồn ra ngoài. Tình huống xảy ra:

Nó bắt mình phải ở với nó, thế là mình ngồi lại, rồi nó lại bảo như lần trước Anh ôm em đi!.
Tình hình thấy ko ổn, mình ngồi im, ko nhúc nhích hay phản xạ gì? :binhsua96: - Em cứ nằm nghỉ đi.

Ai dè nó ko chịu, ngồi dậy ôm mình. - Em muốn ôm anh. Em muốn có anh ... :binhsua24:

Sửng sốt quá :binhsua36: nó bật đèn xanh.
Sau một hồi tỉ tê :ashamed mình quyết định ko làm gì vì cũng nghĩ đó là em của chị cơ quan mềnh. Hix hix :(

Cuối cùng mình ra ngoài và phắn đi nhậu luôn, kệ cho nó nằm đó, khi nào tỉnh mình chở nó dzề!!!

Mình có nên tiếp tục tiến tới nữa hay không nhỉ? :binhsua39:
Scam hay không?

Giúp với!!!

Bài ném đã sẽ Move vào Bin! Mong Mod ko Move vào Fun Times! Để một thời gian em tự xóa.

Em cũng ko bit tư vấn sao cho anh, anh nghĩ anh làm sao đúng với trường hợp đó thì làm. Anh ko ôm nó thì nó càng mê anh :m146: vì hiếm có thèn con trai nào "tốt" như vậy

p/s bỏ vào box fun time sao lại box này :|

Ước gì mềnh đc như anh ấy :D, quất thôi sao phải xoắn hả xư huynh ;;). căng bạt đàng hoàng mà chiến =))

ông bạn này cũng tốt ghê nhỉ,bữa nay hiếm gặp những người như ông lắm đấy,nếu tui ở trường hợp ông thì tui cũng vậy thôi,vì mình hông phải loại thừa nước đục thả cậu :))

ông bạn này cũng tốt ghê nhỉ,bữa nay hiếm gặp những người như ông lắm đấy,nếu tui ở trường hợp ông thì tui cũng vậy thôi,vì mình hông phải loại thừa nước đục thả cậu :))
Úi cậu bảo ổng lịch sự ấy hả, nhầm rùi =))

Vấn đề là ở ông thôi . Chẳng lẽ nghe lời người khác sao . Nếu ông thích thì cứ tiến tiếp ko thì dze vậy :m021:

Nói chung mới có 21-22 tuổi chưa muốn có gia đình thì quan hệ ở mức cầm chừng, đến khi mún lấy vợ thì quất tới bến lun !!!

Nước có đục đâu mà thừa =)) Nước trong thì cứ câu chứ, ko câu kiệt là đc, nghiêm túc thái quá

Chiến mạnh kiếm kái proof rồi scam bác ơi. Hêhê. Àk mà bác có kần ref trg vụ này k? E tình nguyện làm ref cho bác. Ae ta cùng chiến. Hế hế. Mình nguy hiểm quá! =))

Vấn đề ở đây : tại sao em nó lại say như thế, và tại sao lại cần cảm giác được ôm? Bác ko thấy lạ sao?

Trước mình cũng có quen 1 người như thế. Em ý đã từng chia tay 1 người, thái độ cũng tương tự, chỉ khác là em ý ko nói ra mạnh miệng như thế.

Giờ bác đang nghĩ gì? Đang nghĩ sẽ chiếm hữu em ý, hay sẽ làm gì khác?

Điều quan trọng bây giờ là, bác có thật lòng thương em ý, và có định hướng cho tương lai xa với em ý hay ko!

Nếu bác chỉ muốn quen qua đường, ko có ý định cho tương lai, ok, tới đâu thì tới, thích thì chìu, cho em ý tan nát luôn :D

Còn nếu bác thật sự thương em ý, mình có đôi lời tâm sự với bác:

- Có thể là trong quá khứ em ý đã từng được yêu thương, từng được ấm áp, và cũng tưng bị tổn thương. Và giờ đây khi đến với bác, em ấy nhớ lại cảm giác ngày xưa, có lẽ vì bác quá hiền, ko cho em ý được cảm giác đó, nên em ý mới uống say như thế.

- Một khả năng khác - nói trước là em chỉ nói theo hoàn cảnh, có gì sai bác đừng trách nhé - là có thể em ấy đã ko còn trong trắng, đối diện với bác, một người tốt, em ấy thấy có lỗi với bác, nên buồn, uống say, muốn cho bác tất cả để bù đắp.

- Một khả năng nữa, em ý muốn thử bác, nhưng chắc là ko phải vì em ý chỉ làm thế khi say.

Và bây giờ bác phải làm gì?

- Tìm hiểu vì sao em ý lại uống say như thế, ko phải là hỏi dồn dập, trực tiếp đâu nhé. làm thế em ý sẽ ko nói đâu. Có thể là rủ em ấy đi ăn uống gì đó, rồi đi hóng mát, tìm chỗ nào ngồi tâm sự (đừng vào nhà nghỉ nhé :D ), kể cho em ý về quá khứ của bác, kể hết, kể chân thành, rồi bảo là, mình là người yêu, nên anh sẽ nói hết tâm sự cho em, và em cũng phải như thế nhé.

- Đừng hiền quá, con gái rất cần sự yêu thương. ôm ấp là chuyện bình thường. rồi khi tạm biệt về, cắn mỏ em ý 1 phát. Nếu em ý cho phép thì cố gắng tranh thủ tìm hiểu từ trên xuống dưới nhé, ko làm chuyện ấy là được :D

- Khi em ý đòi "có bác", thì hãy hôn em ý, ôm em ý vào lòng và nói với em ý rằng, bác ko phải là người tùy tiện, nếu thật sự thương bác thì ko đc như thế nữa.

- Hãy tỏ ra mình là 1 còn người rộng lượng, trìu mến, lãng mạn..

Nếu bác thật sự thương 1 người thì bác sẽ hiểu. Nếu cần tư vấn gì cứ pm yahoo nhé :)

em này đang thất tình, khó đỡ lắm, nếu ko thích thì đá nó ra, chứ tán em thất tình, suốt ngày nó nhớ tới thèng kia, khó chịu lắm, scam đc thì scam tội j, cứ có tý lãi đã rồi tính sau chớ ^^!

em này đang thất tình, khó đỡ lắm, nếu ko thích thì đá nó ra, chứ tán em thất tình, suốt ngày nó nhớ tới thèng kia, khó chịu lắm, scam đc thì scam tội j, cứ có tý lãi đã rồi tính sau chớ ^^!
Muốn Scam emgainho quá mà chưa có cơ hội :))

+Tất cả tùy thuộc ở bạn thôi , dù có scam hay continue thì việc bạn "abcxyz" với em nó cũng chả vấn đề gì vì có 2 quan niệm hiện nay ,1 là tập xác định tiến xa hơn 1 mỗi quan hệ tình yêu đơn thuần thì bây giờ việc ăn cơm trước kẻng là điều bình thường, 2 là dù có quan hệ kiểu qua đường thì với cuộc sống hiện nay nó cũng rất rất là phình phường :) Nhưng bạn nên cân nhắc là dù có trong trường hợp nào đi nữa thì trước sau nó cũng cho bạn 1 nghiệm số ( nghiệm số này có thế nào thì mình chịu :) ) .Nhớ là dù trong hoàn cảnh nào cũng phải đặt an toàn bản thân lên trên hết nhé , đừng có để đến lúc người ta nói là " Chết vì thiếu hiểu biết " :D 1 vài lời góp ý cùng bạn ;)

tùy vào hoàn cảnh , nếu là mới quen e cũng làm vậy để có hình tượng, còn lâu dài rồi thì chả cần nó phải bật đèn xanh haha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week