Chiến hay bay ???? Scam or Continue ????

Chiến hay bay ???? Scam or Continue ????

• Scam luôn

Votes: 19 43.2%
  • Lùi một để tiến 3

Votes: 25 56.8%

• Total voters
    44
Max bon chen tí nếu b iu thật lòng có suy nghĩ cho tương lai thì nói nhẹ nhàng nó 1 câu : " a sẽ làm chuyện đó khi e thật sự tỉnh táo k phải lúc này" . Tại nó đã mún trao thật sự là tin tưởng b r đó . Còn k thì next đi , để lâu dở dở ương ương , chả tốt cho bên nào

hờ hờ các chú sai bét nhè ra :)

A : Sinh lý con người , họ ham muốn , họ đòi hỏi , ko có j là xấu , còn Quất em ý ko lại là chuyện khác , Yêu thì fai quất , đàn ông mà đến chuyện quất con người yêu hay ko mà cũng ko dám thì từ lần sau đi đái thì lên ngồi xuống Ok,

B : trong 1 tháng mà 2 lần Khiêu khích :) , Cái đấy thì bác cẩn thận, ko thì lại đi đổ vỏ cho thằng khác đấy :)

P/s Khuyên bác 1 câu Quất tới bên luôn , Tớ ko biết cậu suy nghĩ như nào, nhà " gia dáo " ra sao :) tớ là tớ Quất
thằng tay :) ko quất sau này nghĩ lại tiếc cực kỳ, con cá mất là con cá to mà

Nện thật căng vào bạn ạ

em này đang thất tình, khó đỡ lắm, nếu ko thích thì đá nó ra, chứ tán em thất tình, suốt ngày nó nhớ tới thèng kia, khó chịu lắm, scam đc thì scam tội j, cứ có tý lãi đã rồi tính sau chớ ^^!
Kinh nghiệm ghê nhè ! Tiếc quá egn lại là con gái.
Ai bị scam trong chuyện này chưa biết. =))

Tốt số nhỉ ? Theo mình bạn nên tìm hiểu thêm về cô gái này qua các mối quan hệ quanh cô bé (gia đình - bạn bè ...)

P/S: Mình thì không thích con gái hay say và chủ động lắm ! Nhưng có thể mỗi người có nguyên nhân riêng của họ.Tuy nhiên mọi thứ đều có chuẩn mực riêng....Chúc bạn may mắn và hạnh phúc !

- "Nhân tri sơ tính bản thiện"

Web08 cũng tốt nhỉ. Nhưng mình nghĩ cô ấy chưa yêu bạn đâu. Có thể trước đó đã yêu 1 người khác nhưng 0 được đáp trả. Cảm giác ước ao thèm được ôm ấp trong cô ấy thể hiện ra khi có hơi men. Nếu bạn tiếp, nhưng cô ấy có thật lòng và muốn tiếp cùng bạn không??? Hay chỉ là ham muốn khao khát rồi thôi. Nếu bạn là người chân tình thì phải nghi vấn xem: "Cô ấy có yêu mình thật lòng 0??" rồi hãy tiếp nhé. Trong tình yêu, con gái luôn thắng thế!

anh zai cẩn thận, nó lừa tình thì bỏ m ị a. Nhỡ nó ở đâu đó có "tide" với thằng nào rồi, rồi lại bảo anh zai đi đổ vỏ thì sao.
tốt nhất là chén, dùng "ok", xong mình scam nó. he

từ từ anh ơi...a cứ bình thường...đôi lúc quan tâm tới nhỏ...nhưng nhiều lúc cũng phải tỏ ra lạnh nhạt với nhỏ ;))
còn chuyện muốn biết nhỏ đó scam hay ko..đơn giản thôi...kím 1 ngày đẹp trời nào đó...call nhỏ ra. a giã vờ buồn ==> tất nhiên là nhỏ sẻ hỏi lý do...cứ bịa ra 1 vấn đề nào đó về tiền bạc ;)) nhỏ chịu giúp => có t.c còn ko thì........... :))

Chủ thớt sướng thế! Gặp mình được như vậy là tiến liền!

anh zai cẩn thận, nó lừa tình thì bỏ m ị a. Nhỡ nó ở đâu đó có "tide" với thằng nào rồi, rồi lại bảo anh zai đi đổ vỏ thì sao.

ấy dà,trường hợp này là khả dĩ nhất =))=))

Ôi em này bạo thế.→countine đi bác→ủng hộ

thế này .. bác hãy hỏi thẳng em ấy em ấy có yêu bác hay không
nếu thật sự yêu thì đên với nhau rồi dần dần tìm hiểu
yêu cầu con bé bỏ mấy tật xấu đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath