Introduce Chiến site ảnh - mới mà cũ

divedaucd

Banned
Reactions
106
MR
0.000
Thể loại này ra đời lâu rồi nhưng mình thấy ít được đề cập đến nên mình xin lập 1 topic nói về chủ đề này - chiến site ảnh!
Mình giới thiệu 1 trang khá uy tín mà mình biết, tuy nhiên anh em nên đọc THẬT KỸ info rồi quyết định chiến hay không nhé!
Site ref: http://imgtiger.com/registration/12929
Non-ref: http://imgtiger.com/
Info trên whois.net: hy vọng sau khi nghỉ Lễ nó gia hạn tên miền :D

Cách chiến: up ảnh --> share ---> run đùi chờ hàng ($) về. Tuy nhiên site này chấp nhận 3x nên có những hình ảnh 3x, bạn nào không thích nên cân nhắc nhé!
Và 1 phần quan trọng là các bạn không thích chơi real traffic mà thích boot cơ :D . Ok thôi, nhưng boot phải có nghệ thuật, không phải gì cũng mở boot lên phang ầm ầm để rồi IP Việt Nam đi vào blacklist của nó.

KẾT : mình không cần ref cho mình nhé, cứ tự nhiên mà chiến nhưng nếu ai biết trời đất chấm com là gì và có ref cho mình thì mình share cho cách qua mặt nó khi boot (đừng hỏi tool boot ở đâu nhé)

Proof:
Untitled (1).png

đã ref cho bạn. bạn share tut cho mình với. Nếu được thi ban gửi qua mail [email protected] nha
thanks bạn.

đặt gạch :)

Hi các bác! em chả có TUT gì đâu ạ, chỉ là cách để qua mặt nó thôi. Các bác nào ref cho em thì inbox pm nick ref (ưu tiên ai trả lời được "trời đất chấm com" là gì). :D

"trời đất chấm com" là yếu tố quyết định ạ, không biết là qua được đâu ạ.

Thể loại này ra đời lâu rồi nhưng mình thấy ít được đề cập đến nên mình xin lập 1 topic nói về chủ đề này - chiến site ảnh!
Mình giới thiệu 1 trang khá uy tín mà mình biết, tuy nhiên anh em nên đọc THẬT KỸ info rồi quyết định chiến hay không nhé!
Site ref: http://imgtiger.com/registration/12929
Non-ref: http://imgtiger.com/
Info trên whois.net: hy vọng sau khi nghỉ Lễ nó gia hạn tên miền :D
View attachment 45996
Cách chiến: up ảnh --> share ---> run đùi chờ hàng ($) về. Tuy nhiên site này chấp nhận 3x nên có những hình ảnh 3x, bạn nào không thích nên cân nhắc nhé!
Và 1 phần quan trọng là các bạn không thích chơi real traffic mà thích boot cơ :D . Ok thôi, nhưng boot phải có nghệ thuật, không phải gì cũng mở boot lên phang ầm ầm để rồi IP Việt Nam đi vào blacklist của nó.

KẾT : mình không cần ref cho mình nhé, cứ tự nhiên mà chiến nhưng nếu ai biết trời đất chấm com là gì và có ref cho mình thì mình share cho cách qua mặt nó khi boot (đừng hỏi tool boot ở đâu nhé)

Proof:
View attachment 45999

bác thớt inbox em cái cách qua mặt nó với,
thấy được thì em ref cho bác, em cũng đang chiến mấy site loại này, và cũng có cách phang riêng cho nó, không biết bác có giống em không :D

bác thớt inbox em cái cách qua mặt nó với,
thấy được thì em ref cho bác, em cũng đang chiến mấy site loại này, và cũng có cách phang riêng cho nó, không biết bác có giống em không :D
Phang riêng đi bác, tự mò ắt thành công, chúc bác kiếm nhiêu $ nhé :)

Hi các bác! em chả có TUT gì đâu ạ, chỉ là cách để qua mặt nó thôi. Các bác nào ref cho em thì inbox pm nick ref (ưu tiên ai trả lời được "trời đất chấm com" là gì). :D

Bác là thành viên của THIÊN ĐỊA hội à =))

đã ref , đang thử = tay thì 2 phát đc $ 0.01 . co tool auto thì ngon

Em xin trả lời câu hỏi trời đất của bác. Đó là thiendia.com diễn dàn check share bla bla... mà tiền thân của nó là LX, nếu bác là 1 cao nhân ẩn danh trên đó thì xin cho biết quý tính đại danh trên thiendia để ae có gì tiện chia sẻ, trao đổi kiến thức

đã ref rồi ợ ! [email protected]
cho em xin ít kinh nghiệm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week