Help Chiến thể loại gì để có được nhiều download nhất

khoatr1982

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Anh em có kinh nghiệm đã từng ở 2 chiến trường 3X và ware cho mình xin hỏi, chiến 3X hay ware cái nào cho nhiều download nhất vậy?

Có thể vấn đề này đã được thảo luận ở đâu đó trong 4rum này, nhưng mình tìm mãi mà không thấy, với lại tình hình bây giờ đã khác lúc trước, vì vậy rất mong anh em cho chút ý kiến.

theo mình thì warez cũng kiếm được nhiều dl đó chứ. vấn đề là filesize là bao nhiêu để chia part ra cho phù hợp, nếu nhỏ quá thì đừng chia part ra nữa người dl người ta nhìn thấy cũng nản mà chả muốn đown nữa, ví dụ như mình thấy leiti... file size có 5mb mà có ông chia thành 5 part, nói thật đến mình còn chả muốn dl nữa là bọn tây.

theo mình thì warez cũng kiếm được nhiều dl đó chứ. vấn đề là filesize là bao nhiêu để chia part ra cho phù hợp, nếu nhỏ quá thì đừng chia part ra nữa người dl người ta nhìn thấy cũng nản mà chả muốn đown nữa, ví dụ như mình thấy leiti... file size có 5mb mà có ông chia thành 5 part, nói thật đến mình còn chả muốn dl nữa là bọn tây.

Cái này chỉ là 1 trong nhiều cái để có nhiều download.
Ở cùng một thời điểm với số file tương đương thì chơi 3X hay ware cho nhiều download nhất? Tóm lại là theo các bác nên chiến cái nào.

Anh em có kinh nghiệm đã từng ở 2 chiến trường 3X và ware cho mình xin hỏi, chiến 3X hay ware cái nào cho nhiều download nhất vậy?

Có thể vấn đề này đã được thảo luận ở đâu đó trong 4rum này, nhưng mình tìm mãi mà không thấy, với lại tình hình bây giờ đã khác lúc trước, vì vậy rất mong anh em cho chút ý kiến.
theo mình thì chơi thể loại nào cũng dc chủ yếu là biết cách làm sao cho người ta dơnload thôi
còn warez thì thấy hay bị xóa file nên cũng hơi khó chơi

theo mình thì chơi thể loại nào cũng dc chủ yếu là biết cách làm sao cho người ta dơnload thôi
còn warez thì thấy hay bị xóa file nên cũng hơi khó chơi

Uhm, minh cũng thấy vậy, nhưng bù lại mức độ phổ biến của warez lại cao hơn 3X - cái này ai cũng gõ, tại vì đâu phải ai cũng thích 3X :binhsua90:

hàng độc và ít người chơi thì nhiều người down lắm
Cứ táng thể loại này ngồi mà đếm tiền
:binhsua79::binhsua79:

nếu bít làm forum pm yahoo kidforall bảo đảm cậu ko thất vọng

Setup forum Php3 hay VBB thì mình đã từng làm rồi, nhưng làm chủ xị mấy cái forum thì sợ bị úp sọt lắm.

Mà các bác quay trở vờ vấn đề chính đi, còn GAY thì anh em mình offline thảo luận mới thú vị ... hihi.

Setup forum Php3 hay VBB thì mình đã từng làm rồi, nhưng làm chủ xị mấy cái forum thì sợ bị úp sọt lắm.

Mà các bác quay trở vờ vấn đề chính đi, còn GAY thì anh em mình offline thảo luận mới thú vị ... hihi.
Nếu off thì rủ Mr.Nghia với nhé.thằng này to cao đẹp trai lắm =))

chơi 3x nhiều cũng ngán lắm k muốn xem mấy cái hình ảnh đó :(
m đã từng chơi warez nhưng chỉ tham khảo qua thôi mọi người ở đây ai chơi warez chia sẽ ít ex mình theo với
m đang tính chuyển qua warez để chơi lâu dài ai có km hay site post ngon cho mình theo ref với

bác madmadman chắc admin site gayking =)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week