Tutorial chiến thuật *** mới - từ hòa đến win - lãi ít nhưng chắc

Chưa cập nhật link

đánh kèo châu âu chủ nhà ad thớt ơi
*** kèo châu á đồng banh thì an toàn hơn hehe

POB thì đánh 1 or X cũng dc

mấy bác vui quá theo cái 2 kèo này

Tokushima Vortis v Shimizu S Pulse
Japan J-League Division 1" style="color: inherit; height: 15px; width: 15px; display: inline-block; cursor: default; background-image: url(http://sb.sports7.com/Public/Theme/Theme_Black/images/common/icon_sprites.png?v=213); margin-top: -1px; float: right; background-position: 0px -76px;">Trên / Dưới
Trên2.5@ 0.81
Số Tiền:101,000.00
Thắng:81,810.00

win đi đỡ phải cạp hnay nào :v

*** kèo châu á đồng banh thì an toàn hơn hehe

POB thì đánh 1 or X cũng dc
sặc, thế bác phải nói rõ chứ k anh em bán máu @@!. vừa add YM bác đó

1 or X là hòa hoặc thắng hả bác
thì kèo này mình đánh bên v9bet chủ nhà đồng banh nếu kết quả hòa xảy ra thì nó trả lại tiền cho mình

các bác *** bên POB thì nếu *** chủ nhà win thì odd cao hơn nhưng nếu nó hòa thì koi như mất tiền

vậy chắc ăn hơn thì các bác *** 1 or X đi

thì kèo này mình đánh bên v9bet chủ nhà đồng banh nếu kết quả hòa xảy ra thì nó trả lại tiền cho mình

các bác *** bên POB thì nếu *** chủ nhà win thì odd cao hơn nhưng nếu nó hòa thì koi như mất tiền

em đánh mẹ nó kèo châu âu rồi, hòa thì toi @@!, bác ra YM accept đi

các bác đang nói kèo nào thế >"<

mình nói rõ yahoo rồi
bạn có địa chỉ bạn cứ qua xử lý
lấy lại được tiền thì bạn làm gì đó thì làm riêng tiền của mình mình hậu tạ 200$
đã nói rất rõ ngoài yahoo
còn topic share kèo bạn đừng vào làm loãng topic nhé
mình chả có thời gian đi thuê người xử lý thằng hack đâu mình ngồi soi kèo kiếm lại còn nhanh hơn
và nhắc lại cho bạn nhớ tk 1k8$ của mình đã lấy lại được chứ ko bị mất mà bạn nói mình ko luyến tiếc chỉ là nó đang bị block vì POB đòi veri passport thôi

thế m cho t biết lý do gì kiu t sent qua 1$ cho đúng số z mà số z này chính là số z hack acc của t..còn nữa chỉ có m tv qua máy của t ..thằng hack thì chả có liên quan gì đến t thế tại sao t lại bị hack....
tóm lại m có dám nói ko liên quan tới thằng hack ko ? hay thằng hack đó chính là m..m giải thích đi..hồi sáng bị t chửi sao ko coppy log chat lên cho a e koi đã mắt ..

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back