Tutorial chiến thuật *** mới - từ hòa đến win - lãi ít nhưng chắc

Thôi dừng. Vừa dep kèo Norwich – Liverpool: + 2 hiệp 1 kèo châu âu. Thắng 3 quả thì ăn :D

nói 1 câu ngắn gọn m dám show cái account 1k8 bị block ra thì t sẽ ko nói 1 ti

nói cho bác hiểu nhé..mình sơ suất là 2 account mình dùng chung 1 pass..mình reg 1 acc xong nó kêu reg thêm 1 acc nữa r đưa acc thứ 2 cho nó..thế là nó đã mò ra pass..lúc đó ko đề phòng nhiều vì nó giúp mình thắng ***..nó kêu mình thoát acc1 để login acc 2 thế là nó login vào acc 1 đổi pass rồi rút tiền...đầu buổi nó kêu là thức tới 3-4 giờ sáng mà lúc nó rút tiền xong tự nhiên nó nói ngủ cái là off yh luôn..mình thấy nghi ngờ..tầm 5 phút sau login lại acc 1 nó báo là sai pass..mình đã pm nó sáng ra nó nói acc nó bị hack ai giúp đc nó hậu tạ 300$ mình cũng tin là thật.chỉ nó viết mail...sent support xong...trong lúc đó mình cố đi kiếm info và mọi info đều có chiều hướng liên quan tới nó giờ mình xin khẳng định chính nó là thằng ăn cắp acc của mình chứ ko ai khác....tối nay t sẽ report đầy đủ mọi chi tiết cho a e xem ..cái bộ mặt thú vật của nó còn ẩn kỹ tới mức nào?

Theo mình thì chả có cách nào mà hack được cái pass POB nhé. Theo mình biết với 1 vài thủ thuật người ta hoàn toàn có thể vừa team view và tranfer file từ máy cậu sang máy nó hoặc làm các thao tác khác mà cậu ko biết cho nên sau khi team mà mất pass là rất đáng ngờ. Cái vụ mà team qua *** giùm tớ đã gặp rồi, cách đâu ko lâu có thằng sieubet cũng post vài cái kèo ăn để tạo uy tín, tớ pm thử nó share kèo thì ko chịu, cứ đòi team qua đánh giùm cho. Nên anh em cũng thận trọng cái vụ team viewer.

Kashima Antlers 2 : 3 Vissel Kobe

:(

1 quả cho bác nào ôm tài rồi :(. Vừa đặt thì bảo *** close. Hên vãi

đề nghị mấy bác cmt từ từ loãng hết cả list pet:confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo