Ask Chiến youtube ở hitleap.com có an toàn không ?

alopay

Senior
Reactions
203
MR
0.001
tình hình là em đang chiến tại hitleap.com 3 video nhưng 3 video đó em không dám bật kiếm tiền, sợ nó ban acc, ... giờ muốn hỏi các bác đi trước là liệu chiến ở youtube ở hitleap.com có an toàn không ? nghĩa là bật kiếm tiền lên rồi chạy ở hitleap.com ấy ? các bác trả lời giúp em nhé
1: bật kiếm tiền chạy ở hitleap.com thì có được tiền không ?
2: Bật kiếm tiền chạy ở hitleap.com thì có bị ban acc không ?

Mà em nghĩ giả sử giờ em copy link video của thím nào đó post lên hitleap.com cho chạy ? không lẽ chủa video đó acc sẽ bị khóa chăng ? ai thông não em với

Mà em nghĩ giả sử giờ em copy link video của thím nào đó post lên hitleap.com cho chạy ? không lẽ chủa video đó acc sẽ bị khóa chăng ? ai thông não em với

móa, video của mình cũng bị die, cả kênh tâm huyết bị die chắc cũng cho mấy thành phần thử nghiệm clip của người khác đây mà :mad:

lý do die như thế nào ?
vi phạm điều khoản H chạy robot con mịa gì đó, lúc đó muốn xử cả nhà thằng nào chơi tui kiểu đó, thêm thằng youtube *** thấy kênh mới thì chặt luôn, kênh lâu năm may ra ko sao
nhiều lúc muốn nguyền rủa mấy đứa kiểu đó thật

vi phạm điều khoản H chạy robot con mịa gì đó, lúc đó muốn xử cả nhà thằng nào chơi tui kiểu đó, thêm thằng youtube *** thấy kênh mới thì chặt luôn, kênh lâu năm may ra ko sao
nhiều lúc muốn nguyền rủa mấy đứa kiểu đó thật
ơ thế mấy kênh lâu năm hay uy tín, nó cố tình chơi thì không die mà tiền vẫn nhận đều đều sao ?

bị trừ tiền tè le rồi :D tập trung traffic thật đi :D

chạy mà có lên view cc... cần lên view dsp mà k bik làm sao lên dc đây

Rất an toàn, link Youtube là link sạch nhất trong các loại link. Không có dư lượng thuốc bảo vệ thực vật. Rất an toàn cho hileap.

Tăng view thì dễ thui ấy mà ! Kiếm tiền với youtube thì èo thui ấy mà! :D

Chia sẽ của một member chưa bao giờ chiến Youtube!

bán acc hitleap 600k phút... có nâng gói tháng.... giá 300k ai mua pm nhá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week