Ask Chiến youtube ở hitleap.com có an toàn không ?

tình hình là em đang chiến tại hitleap.com 3 video nhưng 3 video đó em không dám bật kiếm tiền, sợ nó ban acc, ... giờ muốn hỏi các bác đi trước là liệu chiến ở youtube ở hitleap.com có an toàn không ? nghĩa là bật kiếm tiền lên rồi chạy ở hitleap.com ấy ? các bác trả lời giúp em nhé
1: bật kiếm tiền chạy ở hitleap.com thì có được tiền không ?
2: Bật kiếm tiền chạy ở hitleap.com thì có bị ban acc không ?

Mà em nghĩ giả sử giờ em copy link video của thím nào đó post lên hitleap.com cho chạy ? không lẽ chủa video đó acc sẽ bị khóa chăng ? ai thông não em với

1: được
2: không
3: chạy như vậy acc thì ko bị ban, nhưng tiền cũng chả có, với hình như traffic hitleap youtube quét được và không tính lượt view hoặc sẽ tính ít hơn số chuẩn rất nhiều

Xin phép đc đào mộ ạ :D Các bác cho em hỏi là kênh em ko có nhu cầu bật kiếm tiền - vậy tăng view bằng hitleap hay các trang khác thoải cmn mái đc ko ạ? Cần gấp 1 câu trả lời ..... :(

Xin phép đc đào mộ ạ :D Các bác cho em hỏi là kênh em ko có nhu cầu bật kiếm tiền - vậy tăng view bằng hitleap hay các trang khác thoải cmn mái đc ko ạ? Cần gấp 1 câu trả lời ..... :(
thì bạn cứ việc thử, may mắn thì k sao, còn xui thì.... chịu vậy :rolleyes:

Đúng như bác trên nói, nhưng mình không nghĩ may mắn của bạn đủ cao để giữ lại kênh :D

Chạy Hitleap thường nó có tính lượt view không hay phải update lên vip nhỉ

Đúng như bác trên nói, nhưng mình không nghĩ may mắn của bạn đủ cao để giữ lại kênh :D
may mắn thì em ko biết sao nữa. Mà kênh em đã qua 2 lần bị thọc gậy rồi ạ :D ( 1 lần là ăn gậy cộng đồng, 1 lần thì bị mất nguyên kênh luôn ) --- đến h` vẫn sống ^^
P.s : Kênh em là content ạ

may mắn thì em ko biết sao nữa. Mà kênh em đã qua 2 lần bị thọc gậy rồi ạ :D ( 1 lần là ăn gậy cộng đồng, 1 lần thì bị mất nguyên kênh luôn ) --- đến h` vẫn sống ^^
P.s : Kênh em là content ạ
mua view xong bật kiếm tiền được k bác :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,553
173,739
Latest member
uyenanha92th

Most discussed of week

Most discussed of week

Back