• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Chiết khấu 6.7% các loại Thẻ cào - thẻ game ( các loại thẻ ) - WMZ và VCB

Status
Not open for further replies.
đang mmua mấy cái thẻ mà tự nhiên yahoo lỗi, bác đợi em tý nhé
ok cậu.mình vẫn online thường xuyên :D
vừa ủng hộ thớt thẻ 100k viettel..nhanh gọn, nhiệt tình, giá tốt. có nhu cầu sẽ tiếp tục ủng hộ thớt ;););););)
thanks cậu nhiều nhé :D :D :D

chuyển bank fee fiếc rồi cũng bằng nhau, up cho thớt :)

chuyển bank fee fiếc rồi cũng bằng nhau, up cho thớt :)
thanks bác nhiều nhé.mua nên mua Z cho nó nhẹ fee tý thì đâu sao đâu cậu.còn bank VCB thì đk mobile đi.fee 11k/ tháng :D :D :D . chuyển thoải mái

thanks bác nhiều nhé.mua nên mua Z cho nó nhẹ fee tý thì đâu sao đâu cậu.còn bank VCB thì đk mobile đi.fee 11k/ tháng :D :D :D . chuyển thoải mái
dk mobile có send được trên com ko thớt :D

đang mmua mấy cái thẻ mà tự nhiên yahoo lỗi, bác đợi em tý nhé
Vì yahoo cậu bị lỗi nên gd mã pin qua điện thoại nhé : tổng cộng tiền là 7.9925Z tính chẵn là 7.99 nhé cậu.
Nội dung : buy card viettel 100k 50k 20k SĐT : xxxxxxxxxx
gửi xong vào xác nhận nhé cậu

Buy thẻ viettel
1 thẻ 100k
1 thẻ 50k
1 thẻ 20k
sdt 01659018256
cậu ơi cậu chuyển cho mình dư rồi. tại vì mình chiết khấu cho tất cả mà. cậu chuyển dư cho mình 0.5Z rồi. Cậu có cần mua thêm card 10k viettel nữa hay chuyển lại cho cậu ạ. Tại cậu chuyển dư tiền rồi nhé. Thanks

cậu ơi cậu chuyển cho mình dư rồi. tại vì mình chiết khấu cho tất cả mà. cậu chuyển dư cho mình 0.5Z rồi. Cậu có cần mua thêm card 10k viettel nữa hay chuyển lại cho cậu ạ. Tại cậu chuyển dư tiền rồi nhé. Thanks
vậy bác cho em thêm cái 10k nữa cũng được

tý bác gửi qua điện thoại giúp em nhé, em đi có việc, xong về em xác nhận cho bác, chúc bác làm ăn phát đạt
bác rất nhiệt tình và uy tín,em ủng họ bác hàng tháng :)
OK bác.e đã gửi cho bác qua tin nhắn rồi nhé.thanks bác đã ủng hộ.khi nào lên thì add yahoo mình cho dễ nhé.khi cần thì pm cái là có liền.nếu mình off thì nhá đt cái là lên bán cho các bác liền :D:D:D

ok, bác rất nhiệt tình, up cho bác
Thanks bác nhiều nhé. Có gì ủng hộ mình nhé.mình có lưu sdt khách hàng nào đt mua card rồi. Mình có bản thẻ game thẻ cào các loại nhé.
Mình đi ăn cái nhé. Có Bác nào cần thì mong các bác chịu khó đợi e tý nhé các bác.
THANKS ALL MEMBER FORUM VERY MUCH!
Chúc các bác kiếm được thật nhiều tiền nhé!

VIETTEL khuyến mãi 50% giá trỉ thẻ nạp 2 ngày từ 14/11 đến hết ngày 15/11/2014

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week