Chiêu thức scam của cao thủ

camconco

Banned
Reactions
211
MR
0.000
Sáng nay định bán ít payza cho yahoo: anhchi_pheo (kô biết nick mmo4me)
Cho nó team view trước....Khi nó teamview Tớ không thấy nó ấn nút send tiền ở payza nhưng nó cao thủ lắm
nó vẫn chuyển $ đy đc , tớ thấy có giao dịch đó và declined kịp , không quen dùng payza lắm.. không biết acc này có bị sao không huhu

Nhắn tới tró nhé: Mày giỏi thì mày làm admin mmo4me đi . mày làm thế này tao thấy ô uế mồ mả gia phả bát hương nhà mày lắm

Theo mình nghỹ là nó teamv xong rồi sang acc nó để gửi yêu cầu rút tiền từ pz của cậu. Và nó chỉ cần nhấn 1 click nữa thôi là tiền cậu bay. hên dấy nhé

ngày trước dung alertpay cũng có chút kinh nghiệm
Pz va PP đâu phai dễ lừa ah cậu
họ có gửi tiền đi
cậu vẫn lấy lại được tiền
tài khoản cậu có đến 400$ chăc cậu phải quá rõ rồi chứ

Sáng nay định bán ít payza cho yahoo: anhchi_pheo (kô biết nick mmo4me)
Cho nó team view trước....Khi nó teamview Tớ không thấy nó ấn nút send tiền ở payza nhưng nó cao thủ lắm
nó vẫn chuyển $ đy đc , tớ thấy có giao dịch đó và declined kịp , không quen dùng payza lắm.. không biết acc này có bị sao không huhu

Nhắn tới tró nhé: Mày giỏi thì mày làm admin mmo4me đi . mày làm thế này tao thấy ô uế mồ mả gia phả bát hương nhà mày lắm

các bác cẩn thận cái nick: anhchi_pheo này nhé, scammer chính hiệu, nó co pm mình hoi giao dịch, bảo nó vào comment giao dich tren tipic thi no thoai thac bao ko có nick....thể laọi này mình block nick luôn cho khỏi tốn time. hôm nay thi có report scammer
co 1 nick mới 99% là của nó mới reg: getrich8585 mọi người thấy nó pm thì Block cho nhanh nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week