Waiting for Answer @chikhoi đang chờ cậu send 22.5 PM

hoanga17vd

Junior
Reactions
30
MR
0.000
Topic của bên mua: http://mmo4me.com/threads/mua-paypal-gia-tot-19500-20500-1-title-sai-rules.210005/
@chikhoi SCAM rồi nhé, mod change tít dùm luôn.
@chikhoi

Attachments

183 KB · Views: 32
    149.3 KB · Views: 32
    147.7 KB · Views: 34
Last edited:
waiting thui mà đã reporf đâu mà cần log chat

Cũng đang chờ 2.8pm( đã send 3pp) của cậu ấy đây, nhận pp xong mất hút. Không lẽ 3pp quan trọng vậy???

Đã tạm thời band @chikhoi
Bạn có thể clone nick khác vào giải quyết nếu không liên can đến scam
Vì có topic mua bán trong box exchange mình quản lý nên đã band tạm thời tránh việc các bạn khác tiếp tục bị lừa

Đã mở tranh chấp, không phải mình tin người, nhưng gì chứ giao dịch với paypal thì mình không sợ scam, trước cũng có vài thằng con trời vào thịt vài chục pp của mình, cho nó cầm vài ngày rồi lấy lại cũng đc.

Đã mở tranh chấp, không phải mình tin người, nhưng gì chứ giao dịch với paypal thì mình không sợ scam, trước cũng có vài thằng con trời vào thịt vài chục pp của mình, cho nó cầm vài ngày rồi lấy lại cũng đc.
mình cũng bị nó lấy 10pp mà chưa trả tiền.
p/s lấy tiền pp lại kiểu gì vậy c

Dạo này thất nghiệp quay lại MMO gặp.. ngày nào lên đây cũng gặp đủ loại cam sành.... cảm thấy chạnh lòng quá :confused::confused:

mình cũng bị nó lấy 10pp mà chưa trả tiền.
p/s lấy tiền pp lại kiểu gì vậy c
Cậu vô details của gd đó, nhấn vô cái résolution center gì ấy, vô đó bấm dispute, nếu để personal pay ko dispute được thì chọn cái dưới, chọn other, rồi kết hợp vs G Trans mà trình bày cho tụi pp biết, trong 10 ngày tiền sẽ về lại, đang cần tiền gấp nên đánh liều 50/50 vs mem 2014 này.

Đã qua 24H rồi @chikhoi không trả lời
Nhờ MoD @binh6699 @animax1991 band him vĩnh viễn dùm nhé
Hôm qua mình band tạm thời mới chỉ được 7 ngày thôi nhé
Thanks

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem