HYIP China Forex - china-forex.org

thusinhaptech

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Tình hình là dạo này xui quá, ăn CAM hoài nên quyết gỡ gạc lại :D.
Giới thiệu các bác 1 site mới ra ngày 12/08/2012

Link https://china-forex.org/?ref=trineobux

RCB 50% cho anh em nào ủng hộ :D
Bác nào làm ref cho em vui lòng để lại thông tin username và số account LR nhé.

Thanks all.

Bài này sắp zo sọt rác thớt đọc kỹ rule rùi hã post nhé :|

Dạo này toàn mấy site ip Thỗ Nhĩ Kỳ ra liên tục, toàn scam ngày đầu tiên, cao lắm được 2 ngày, pay dài cổ .... ko nên chơi :binhsua163:.

Em đọc kỹ rùi bác, không thấy sai chỗ nào hết, bác thấy thì chỉ giúp em. Thanks bác.
Điều 6: không được post site hyip mà lãi suất hơn 120% sau một ngày với plan có số tiền đầu tư nhỏ nhất(Bất kỳ site nào có Min đầu tư mà có plan lớn hơn 120% sau 1 ngày là là chuyển vào Recycle Bin) or site tương tự như trên.

Điều 6: không được post site hyip mà lãi suất hơn 120% sau một ngày với plan có số tiền đầu tư nhỏ nhất(Bất kỳ site nào có Min đầu tư mà có plan lớn hơn 120% sau 1 ngày là là chuyển vào Recycle Bin) or site tương tự như trên.

Bác đầu tư 1000$ mới 120% nhé, còn 10$ nó chỉ có 105% thôi, bác không đọc rõ rule thì có :binhsua164:

đồ điên :m070: thế mấy site kia anh last post cho vào sụp rác nhé - thế mà đòi chơi hyip

Người cũng có lúc nhầm làm gì mà *** zị :|

vui vẻ là chính các bác ơi, đừng chửi nhau quá, không tốt, hehe....ai có ủng hộ em thì ủng hộ nhé, không ủng hộ thì cũng vào chém gió cho dzui :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back