Chinh chiến 1/2 năm nay mà chưa có bến nào đẹp!

1/2 năm tức là bằng mình ^ ^! kinh nghiệm 6 tháng -->tháng 3/2011 bắt đầu chiến --> tháng 4 bắt đầu lập group ---> tháng 9 xin làm sub --> tháng 10 chính thức làm sub

làm solo cho admin ko ngon hơn ah ! đầu tư 1 acc sọck chia 2-3 đứa ra trả !!:binhsua31: có làm sub 1 thời gian nhưng tuyển mem toàn ăn cắp sock rồi mất tiêu ~~ nãn vô đối

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 03:16 PM ----------

đã lập cái topic để thăm dò và chia sẻ kinh nghiệm cũng như ý kiến của anh em mà bác còn che dấu site làm thử hỏi bác sợ anh em biết rùi nhảy vào tranh chén cơm của bác chắc.site bao acc thì đúng là ít người biết đến và làm thì thui rùi..............chua con mắt(sup ăn chặn và bóc lột mem dã man).Nói chung là bác nào làm sup site bao acc thì tự hiểu.Em ném đá lung tung nhưng chắc trúng tùm lum tùm la đó:)).Nếu bạn thật sự muốn chia sẻ và giao lưu với anh em thì hãy mở lòng với anh em 1ty nhé.còn về site bao acc thì mình đoán chỉ có 3 chỗ ko biết có đúng ko nữa(tân phú,quận9,gò vấp)nói tới đây chắc bác hiểu rùi chứ nhi~.có cần mình nói ra tên site luôn ko?còn site cre thì mình thấy trên diễn đàn này có rất nhiều sup uy tin đó bạn,hãy tự lựa chọn cho mình lối đi đúng nhất nhé.THÂN.............!:binhsua119:

quận 9 chỗ nào vậy bác ~.~ mình ở quận 9 này

làm solo cho admin ko ngon hơn ah ! đầu tư 1 acc sọck chia 2-3 đứa ra trả !!:binhsua31: có làm sub 1 thời gian nhưng tuyển mem toàn ăn cắp sock rồi mất tiêu ~~ nãn vô đối

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 03:16 PM ----------

quận 9 chỗ nào vậy bác ~.~ mình ở quận 9 này
gần chỗ suối tiên thì phải.Sup đó hình như tên mr.Quyền mấy sup site bao acc toàn ra mấy trang rao vặt với việc làm sinh viên vớ vẩn tuyển các em thiếu nhi chứ có khi nào thấy lảng vãn trong 4rum để tuyển ng đâu:)) vào đây lập topic mà tuyển mem làm site bao acc (30banner)1acc=3k->4k anh em ném đá cho vỡ đầu;):binhsua159:

gần chỗ suối tiên thì phải.Sup đó hình như tên mr.Quyền mấy sup site bao acc toàn ra mấy trang rao vặt với việc làm sinh viên vớ vẩn tuyển các em thiếu nhi chứ có khi nào thấy lảng vãn trong 4rum để tuyển ng đâu:)) vào đây lập topic mà tuyển mem làm site bao acc (30banner)1acc=3k->4k anh em ném đá cho vỡ đầu;):binhsua159:
àh cái này có bik :)) việc làm sinh viên :)) lừa tình nhau !!! nhưng dc cái bao tiền nét !! hồi trước lên raovat với vật giá có gặp

làm sao để đăng ký làm solo với admin thế bạn,mình cũng có kinh nghiệm làm ofer nhưng chỉ toàn lam sub cho người ta.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week