Chính thức chia tay tình đầu

tớ cũng vừa chia tay đây, cay lắm bác ạ... nó đi làm có 2 tuần là thấy thằng khác ăn mặc gọn gàng, sach sẽ, nói chuyện nhẹ nhàng là chê tớ này nọ... cay lắm... đang quen tớ mà nó thik thằng khác rồi... tớ lo lắng cho nó tất cả mọi thứ, quá tốt vs nó....mà nó làm vậy với tớ...... đang đau lắm bác ơi :(

tớ cũng vừa chia tay đây, cay lắm bác ạ... nó đi làm có 2 tuần là thấy thằng khác ăn mặc gọn gàng, sach sẽ, nói chuyện nhẹ nhàng là chê tớ này nọ... cay lắm... đang quen tớ mà nó thik thằng khác rồi... tớ lo lắng cho nó tất cả mọi thứ, quá tốt vs nó....mà nó làm vậy với tớ...... đang đau lắm bác ơi :(
Làm nghề như chúng ta không tránh khỏi việc úi xùi trong ngoại hình rồi. Mình thì đơn giản là ở xa quá...Mình cố gắng tạo niềm tin cho em ý nhưng rất tiếc..Em ý muốn ở Sài Gòn..Mình con trưởng nên trách nhiệm vẫn phải ở gần ông bà cha mẹ rồi mộ phần, phải ở Hà Nội. Ít ra trong lúc này.
chia tay vài lần nữa là có kinh nghiệm ngay.
Kinh nghiệm không có mà kinh nguyệt thì có rồi bác..:D

hihi hot's boy's mà's cũng's bị's đá's sao's =))

SKY không đi học à..:)))
không.. đi học thì đâu ol laptop lên đây chém gió.... :D tks đã's quan's tâm's hihi's đồ's ngốc's

không.. đi học thì đâu ol laptop lên đây chém gió.... :D tks đã's quan's tâm's hihi's đồ's ngốc's
#ngưngsốngảo..:D
buồn cho bác , mong bác tìm được bạn trai mới
Em cũng có nhiều bạn trai rồi nhưng đây là lần đầu tiên có bạn gái..:D
Tình đầu là trai hay gái thế cậu, nói để anh em biết mà tính đường chứ;)
Là trai bạn ạ..cơ mà đây là lần đầu tiên có bạn gái..:D

Bác nào có kinh nghiệm cho em xin ít với. Em vừa mới bị tình đầu nói lời chia tay...:(
Hầu như tất cả Wedding bạn gặp cực hiếm là mối tình đầu. Coi nó là kỷ niệm như bao kỷ niệm khác mà mọi người ở đây có.
Thời gian qua đi bạn sẽ thấy nhẹ nhàng và mỉm cười khi hồi tưởng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week