Chính thức RIP Onecoin nhé các tình yêu ^_^

Vẫn nhận tiền đều mà nhỉ.
Mình éo có ref nào nhưng cũng ăn thế này 1 năm ngập mồm rồi.
Năm ngoái đầu tư có 0.2€/coin bán dần cả năm éo hết mà giá nó còn lên tận hơn 6€/coin :D

Thím ko có ref ko có nghĩa là ng khác ko có. Tiền của thím thu được là tiền của tất cả đám vào sau mà :rolleyes:. Giả sử ko có ai lôi kéo thì thím sẽ là thằng đưa đầu chịu bắn ngay.

Dĩ nhiên đa cấp mà. Vào từ đầu lúc nào chả ăn ngập mồm :D

OC phát triển cả mấy chục quốc gia rồi, nên vụ này cũng ko ảnh hưởng mấy đâu
Thị phần OC tập trung chủ yếu ở các quốc gia : Mỹ, VN, Trung Quốc, Nga, Ấn độ, Pháp, Đức, Ukraina
Còn ở Anh thì hình như OC ko có phát triển từ trước rồi, chắc luật lệ chặt chẽ hơn.
Mình nghĩ là tin tức này ko ảnh hưởng mấy đến tình hình OC đâu, nên bạn nào đã chơi thì cứ an tâm mà chơi
Và giờ thì chắc cũng chả mấy ai vào mới
Mình là người cũng tự solo OC từ giữa năm ngoái tới giờ, từ đợt 0,5 eur/ onecoin và bán tới giờ 6,6 eur/ 1 oc , vẫn đang thanh khoản tốt, mới rút về hôm qua
Hi vọng là mọi thứ tốt đẹp tới anh em đang chiến OC

Thím ko có ref ko có nghĩa là ng khác ko có. Tiền của thím thu được là tiền của tất cả đám vào sau mà :rolleyes:. Giả sử ko có ai lôi kéo thì thím sẽ là thằng đưa đầu chịu bắn ngay.

Dĩ nhiên đa cấp mà. Vào từ đầu lúc nào chả ăn ngập mồm :D

Thế thì bạn đang nói cả Box Matrix với HYIP rồi :D Trừ thằng Recyclix ra :p

Thế thì bạn đang nói cả Box Matrix với HYIP rồi :D Trừ thằng Recyclix ra :p
Bản chất những cái đầu tư siêu lợi nhuận là thế mà. Ko có thể trừ thằng nào cả nhé, đời biết đâu được chữ ngờ.
Còn anh em mmo chơi thì là nắm được thông tin và bản chất rồi, dám chơi dám chịu. Chỉ mất dậy cái bọn đi lừa người không biết gì cứ thấy bảo nộp tiền là có lãi khủng thôi.

Hồi xưa bitcoin mới ra cũng vậy chứ gì đâu. Nước này nước kia ngăn cấm thông cáo báo chí tùm lum. Trước lúc lên sàn, mọi người chắc ai cũng sẽ suy nghĩ lên sàn chỉ có người bán làm gì mà có người mua...mà tới bây giờ giá của em nó 600$ rồi. Nay ông Bkdom cũng khôn khéo tự tạo ra Aur coin chi đó cứu khỏi cảnh giãy chết,chuẩn bị lên sàn,hy vọng nó sẽ đc chấp nhận để dân việt nam bớt khổ. Thiết nghĩ ông M5 cũng ra đc cái coin Bittitan lên sàn luôn thì hay quá..

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back