Analysis Chính thức thành lập hội HYIP

bác làm cái rate kinh khủng quá, 400 post = 2 $ , có mà đến mùa quýt chín mới đủ min pay

bác làm cái rate kinh khủng quá, 400 post = 2 $ , có mà đến mùa quýt chín mới đủ min pay

Gì chứ với dân Việt Nam thì thế còn nhẹ đấy, tăng nữa thì để spam vỡ nợ ra à ??? Dân việt nam trình độ spam thì cậu biết rồi đấy .

Muốn view phần tiếng việt phải được upgrade lên mem để vào hội HYIP
được chủ hội set acc ngay từ lúc mới thành lập hội, thế có cần upgrade lên nữa ko nhỉ, vẫn thấy hầu hết toàn tiếng anh
mà nên tăng giá cho post đi, thế thì hơi ít thật, set thêm 1 vài mod để kiểm tra post trước khi pay là đc

được chủ hội set acc ngay từ lúc mới thành lập hội, thế có cần upgrade lên nữa ko nhỉ, vẫn thấy hầu hết toàn tiếng anh
mà nên tăng giá cho post đi, thế thì hơi ít thật, set thêm 1 vài mod để kiểm tra post trước khi pay là đc
đúng thật nên nâng giá $ / post đi, anh em còn có chút tiền điện nước gắn bó với forum, chứ bác để min pay 400 post = 2 $ thì ko biết năm nào được pay nữa, thật đấy, nên check post trước khi pay để tránh spam tràn lan, với cái thể loại paid to post này em có tham gia hơn chục site của mấy thằng tây thấy làm ăn cũng được, nếu được bác set cho em làm mod hoặc smod để chỉ check spam hoặc check post để thấy bài nào hợp lệ thì tính tiền pay , forum của bác cũng chưa đạt được lượt view nữa, mà bác để cái rate kia thì đúng là ko có khách đâu chứ đừng nói mem, góp ý chân thành đấy

đúng thật nên nâng giá $ / post đi, anh em còn có chút tiền điện nước gắn bó với forum, chứ bác để min pay 400 post = 2 $ thì ko biết năm nào được pay nữa, thật đấy, nên check post trước khi pay để tránh spam tràn lan, với cái thể loại paid to post này em có tham gia hơn chục site của mấy thằng tây thấy làm ăn cũng được, nếu được bác set cho em làm mod hoặc smod để chỉ check spam hoặc check post để thấy bài nào hợp lệ thì tính tiền pay , forum của bác cũng chưa đạt được lượt view nữa, mà bác để cái rate kia thì đúng là ko có khách đâu chứ đừng nói mem, góp ý chân thành đấy
khi nào trạch đẻ ngọn đa thì đc pai :D

Nếu bạn tham gia PTP nhiều thì thấy có forum Megagold.com cũng trả rate như vậy :) Thêm nữa là rate forum cho mem Việt thì mình set vậy để khuyến khích mem trong hội HYIP của mình chứ không chủ yếu làm PTP cho mem Việt.

PTP cho mem nước ngoài mình sắp tới sẽ điều chỉnh tăng giá rate lên, và mem việt chỉ view được phần tiếng Việt, mem Tây chỉ view được English, không bên nào bị lẫn lộn bên nào cả.

Tiếp nữa là Smod và mod thì mình cũng làm Smod,mod của nhiều forum PTP rồi nên quen cũng rất nhiều Smod khác nên mình sẽ bổ nhiệm họ làm. :)

ko khác gì việc tuyển reg ăn % thôi ! Click vào mổi link site HYIP đều có đuôi reg của bạn !! ko bít bảo hiểm mà bạn nói tới là gì nếu như site lở scam !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom