Chính thức Tố giác lamphuoc scam

Status
Not open for further replies.
PTC có chức năng xóa REF nha tmod, ko phải lỗi site đâu mà có thể là upline xóa downline để quỵt RCB. Đây ko phải lần đầu tiên có trường hợp này

Chủ topic có proof ref theo m... là ID của lamphuoc thì ko thể chối cãi được nữa
thì mình mới cần chủ top teamview cho mình check lại xem ntn

PTC có chức năng xóa REF nha tmod, ko phải lỗi site đâu mà có thể là upline xóa downline để quỵt RCB. Đây ko phải lần đầu tiên có trường hợp này

Chủ topic có proof ref theo m... là ID của lamphuoc thì ko thể chối cãi được nữa
nhưng bạnh ơi,giờ mình cài teamview à?

đã check team nick chủ top và thấy đúng là ref của bác lamphuoc ( upline là: m21787) bác lamphuoc xem xét lại trường hợp này giúp bạn ý nhé

mình đã bảo rồi,tối hôm trước thấy trong danh sách ref có số 96 là tên: Caokeu. sáng hôm sau vào không còn nữa,đã bị bạn đấy xóa rồi

:binhsua04: Đờ mờ lũ scam
Giết hết chúng đi:binhsua85:

Vẫn còn cố chấp, ok thằng thớt post LR lên đây tao cho hẳn 1 LR, thích tiền cho tiền, nhận 1 lần cuối cùng đi.

Vẫn còn cố chấp, ok thằng thớt post LR lên đây tao cho hẳn 1 LR, thích tiền tao cho tiền, nhận 1 lần cuối cùng đi.

Có thằng điên nào dám bảo tao xóa ref thế, tao thương newbie ko hết, với người khác có có luật nếu ngưng click 3-5-7 ngày sẽ xóa ref còn tao thì hơn 9 tháng nay tao tuyển ref ko bao giờ có chuyện đó nhé chứ đừng nói tao cố tình xóa Ref để quịt Refback.

Toàn những thằng bố láo gạch đá đọc mà nóng hết cả mặt.

Có thằng điên nào dám bảo tao xóa ref thế, tao thương newbie ko hết, với người khác có có luật nếu ngưng click 3-5-7 ngày sẽ xóa ref còn tao thì hơn 9 tháng nay tao tuyển ref ko bao giờ có chuyện đó nhé chứ đừng nói tao cố tình xóa Ref để quịt Refback.

chú có cần anh cho xem anh số ngày anh click không hả?

Vẫn còn cố chấp, ok thằng thớt post LR lên đây tao cho hẳn 1 LR, thích tiền tao cho tiền, nhận 1 lần cuối cùng đi.
Sau khi bị lộ bạn ấy dùng tiền để lấp đi vụ này. Nhiều vụ cứ bị report có bằng chứng bạn ấy lấy vài đồng để lấp topic. Và topic closed.
Đó là lí do tại sao 1 người quỵt tiền RCB + scandal quá nhiều mà vẫn ko bị ban qua 1 thời gian dài

BQT thì muốn sự việc êm thấm nên sẽ bỏ qua, và cứ như vậy sẽ có thêm rất nhiều topic và nhiều nạn nhana sau nàY :D

Yên tâm từ giờ tao ko mở Topic tuyển Ref ở Forum nữa đâu, đã thấu hiểu cái gọi là ghen ăn tức ở rùi thì còn lâu tao mới ra mặt nữa, lỡ có mặt ở Topic này rùi thì thớt thích tiền thì post LR lên, còn ko closed mẹ cái Topic đi vì Mod đã Team wa xác nhận check ko thấy thớt thì tôi check Refback cho thớt kiểu gì?

Sau khi bị lộ bạn ấy dùng tiền để lấp đi vụ này. Nhiều vụ cứ bị report có bằng chứng bạn ấy lấy vài đồng để lấp topic. Và topic closed.
Đó là lí do tại sao 1 người quỵt tiền RCB + scandal quá nhiều mà vẫn ko bị ban qua 1 thời gian dài

BQT thì muốn sự việc êm thấm nên sẽ bỏ qua, và cứ như vậy sẽ có thêm rất nhiều topic và nhiều nạn nhana sau nàY :D

chuẩn không cần chỉnh bác ạ,tiền trả để làm gì nhưng chủ yếu là cái danh dự thôi,phải làm cho ra mặt

Yên tâm từ giờ tao ko mở Topic tuyển Ref ở Forum nữa đâu, đã thấu hiểu cái gọi là ghen ăn tức ở rùi thì còn lâu tao mới ra mặt nữa, lỡ có mặt ở Topic này rùi thì thớt thích tiền thì post LR lên, còn ko closed mẹ cái Topic đi vì Mod đã Team wa xác nhận check ko thấy thớt thì tôi check Refback cho thớt kiểu gì?
đề nghị MOD xóa hết topic tuyển ref của bạn ấy theo yêu cầu
Để ko có thêm nạn nhân nữa.

đề nghị MOD xóa hết topic tuyển ref của bạn ấy theo yêu cầu
Để ko có thêm nạn nhân nữa.

Mày khỏi gạch đá, tao đã tự Closed lâu rồi kể từ lúc OnlyC banned nick tao vì lý do tao buy nhiều PP quá

nói hay vãi ra cả mùi scam =)) .

sao lại bảo là check không có hả bạn,nhìn lại xem cái.
đã check team nick chủ top và thấy đúng là ref của bác lamphuoc ( upline là: m21787) bác lamphuoc xem xét lại trường hợp này giúp bạn ý nhé

- - - Updated - - -

2 bạn ngồi lại giải quyết cho ổn thỏa đê

mod thử xem lại cái,dám bảo là Mod đã team mà check không thấy,trả hiểu như thế nào cả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week