Chờ Aladin (Yahoo : alone.25th) vào trả lời OFFER

Status
Not open for further replies.

vuanhbest

Junior
Reactions
190
MR
0.054
Thú thật là đã chờ đợi hơn nữa tháng kể từ ngày pay nhưng vẫn không thấy hồi âm,tổng thời gian tính từ lúc làm là hơn 1 tháng rưỡi, số tiền làm Offer pay " Tháng " là gần 70$ ,mình dại thì mình chịu,chỉ vì quá tin tưởng người khác và đặc biệt là xem họ như những người anh em, bạn bè tốt :)
Mình chỉ đưa nick 4rum + yahoo lên cho mọi người biết :
+ Nick 4rum : Aladin
+ Nick Yahoo : Alone.25th

Site,những thứ có liên quan vài ngày nữa mình sẽ đưa lên hết.

-Anh em gì khi mà người khác khó khăn thì nó trốn biệt tích, lúc gọi điện thì chuông vẫn reo nhưng k bắt máy, đến lúc bắt máy thì im re ko nói tiếng nào rồi tắt máy nhắn được vài dòng,bảo là đi Sin vừa về, cho đến giờ thì đã 2,3 ngày và hôm nay gọi cho nó thì nó tắt và không nghe máy. nick : Aladin có reply ngày 17/11, cách đây 1 tuần vẫn online, mà cách đây 3 ngày nó lại nói là đi Sin vừa về, đt cắm sạc để nhà quên mang theo. Thực sự là không chịu nổi nữa nên phải đưa lên, dù biết không có ích lợi gì...

Last edited by a moderator:
quả này thần đèn lên thớt :binhsua08: có tiền đi sin mà ko có tiền trả cho mem sao hay đi máy bay bị nó móc túi rồi =))

Pub đi, tớ đâm cho vài phát là net die:binhsua15:

bạn cung cấp thêm proof nhé.

Ok Mod,ngày mai mình sẽ đưa lên hết ;)

Cứ đến thẵng nhà nó mà tìm , nếu đến bây giờ mà nó vẫn chưa pay cho bạn mình có thể đưa bạn tới nhà của nó xữ đẹp nó, chuyên gia đi scam mà còn lừa tềnh nữa :binhsua157:

lâu rùi bạn vẫn chưa post proof nên mình close nhé ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week

Most discussed of week