Chờ anh tối đa 48h nữa .

Status
Not open for further replies.

Thuha

Junior
Reactions
435
MR
0.000
Anh H thân mến !
Em biết :
- Anh onl mà ko trả lời yahoo cho em.
- Anh nhất định sẽ đọc được những dòng này .
Đã hơn 1 tuần như lời hẹn mà em chưa nhận được số tiền của em . Em cần thu hồi gấp để làm việc riêng.Em cho anh 48h tính từ 6h41 PM ngày 9/6. Em vẫn luôn ngưỡng mộ anh là người đi trước, có nhiều kinh nghiệm mmo. Mong anh hiểu.
P/s : Mod đừng close topic của mình nhé. Sau giờ trên mình sẽ chính thức report, có proof đầy đủ. Vẫn mong 1 pro như a không bị mất uy tín với mọi người ở đây.

Nhân tiện yêu cầu nick màu xanh pip gì đó nói chuyện lịch sự tí. Suy nghĩ lớn lên 1 tí nhé.

Last edited by a moderator:
H :binhsua90: pro nào tên H nhỉ nhận hàng kìa, MMO thì đừng nhìn vào pro hay ko pro ThuHa ơi....4rum nhìu vụ liên quan đến pro lắm rồi:binhsua72:

H :binhsua90: pro nào tên H nhỉ nhận hàng kìa, MMO thì đừng nhìn vào pro hay ko pro ThuHa ơi....4rum nhìu vụ liên quan đến pro lắm rồi:binhsua72:
Mình tôn trọng con người đó bạn à. Nhưng không hiểu sao lại như thế. Vẫn sẽ giữ kín thông tin của anh ấy trong 48h.

Xuỵt Kai bình tĩnh nào
Hà ai nớp ziu..
Mars cũng tên H.
đừng report Mars :(( :((

:m003: em cho anh 48 ngày nữa dc ko em,tình hình kinh tế khó khăn quá nên xin mãi mà mới được có 500 triệu,,,em cho anh thời gian nữa khi nào đủ 2 tỷ rồi anh trả luôn được hok cưng :m003:

Dạo này tình hình chiến sự căng thẳng quá....run rồi đây, tàn dư của vụ LR để lại sao ?

Anh H thân mến !
Em biết :
- Anh onl mà ko trả lời yahoo cho em.
- Anh nhất định sẽ đọc được những dòng này .
Đã hơn 1 tuần như lời hẹn mà em chưa nhận được số tiền của em . Em cần thu hồi gấp để làm việc riêng.Em cho anh 48h tính từ 6h41 PM ngày 9/6. Em vẫn luôn ngưỡng mộ anh là người đi trước, có nhiều kinh nghiệm mmo. Mong anh hiểu.
P/s : Mod đừng close topic của mình nhé. Sau giờ trên mình sẽ chính thức report, có proof đầy đủ. Vẫn mong 1 pro như a không bị mất uy tín với mọi người ở đây.

em hà từ khi gia nhập MMO bị scam quá nhiều rồi. theo anh em nên từ bỏ MMO đi.

- - - Updated - - -

:m003: em cho anh 48 ngày nữa dc ko em,tình hình kinh tế khó khăn quá nên xin mãi mà mới được có 500 triệu,,,em cho anh thời gian nữa khi nào đủ 2 tỷ rồi anh trả luôn được hok cưng :m003:

mới hôm bữa dụ dỗ em Hà. làm gì bậy bà bị đòi tiền hả bang chủ ??

vãi các thánh :)), chủ thớt để thread nghiêm túc thế mà các bố vào chém tơi bời (thánh tieuphong chắc nhất khoản này rồi :)))
.....Còn iem là up cho đại ca H vào thôi nhé ^^

Anh đừng chọc em . Có thể anh ấy đang ngồi đọc , để ảnh tự sn về chính mình cái đã. Tuyệt tình quá thì anh ấy mất danh dự còn em thì mất tiền, chẳng giải quyết được j.

jeannotlafart,
AngryBirds,
bichsap,
f006535,
haha5lan,
ilssil,
kennytran,
khucnhacxua,
levanky,
liemstar,
love4everngok,
marssram86,
MicheleBill,
ngaythangnam,
nguyenduong90,
sakumi,
Thuha,
tienlam2312,
tieuphong,
tritbt,
trungcoi,
wsnssiw
Anh ấy đang núp lùm đây!

bạn Thuha ơi, mình nghĩ bạn nên chỉnh lại title để anh H đó dễ thấy hơn mà vào làm việc với bạn chứ :binhsua02:

Anh đừng chọc em . Có thể anh ấy đang ngồi đọc , để ảnh tự sn về chính mình cái đã. Tuyệt tình quá thì anh ấy mất danh dự còn em thì mất tiền, chẳng giải quyết được j.

:binhsua76: rì pót xì cam luôn đi em.....cứ cái kiểu dây dưa này là bán cam chắc rồi emm,,,sự thật mất nòng đừng chém anh tội nghịp :m003:

:binhsua76: rì pót xì cam luôn đi em.....cứ cái kiểu dây dưa này là bán cam chắc rồi emm,,,sự thật mất nòng đừng chém anh tội nghịp :m003:
report em mất tiền, chẳng tốt tí nào, em muốn ngồi lại trong hòa bình.

Anh xem Pipersitng

thực ra dòng phía dưới Pip chỉ tên em nhưng chụp không kịp. Em nói với Pip 1 câu cuối " Em phỉ nhổ vào mặt anh. Nhờ cách gì mà anh đc nick màu ?."
rất nhiều lần đã bỏ qua mỗi khi thấy những câu Pip đề cập tên em trên chatbox . Nick đen,. 2013 thì thế nào ? Hay là anh đã cố gắng scam em vài lần mà ko thành công nên tức ?
Giờ nếu có ai scam mình thì đó là PIPersting nhé các bạn,
" mình thấy nó giống scammer"

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786