Chờ anh tối đa 48h nữa .

Status
Not open for further replies.
đi ra rồi lại đi vào...đi vào rồi lại đi ra.... Up phụ thớt lên top 1

ờ vậy nó là thằng nào nhỉ :binhsua85: em là cực ghét bọn scam

Anh H thân mến !
Em biết :
- Anh onl mà ko trả lời yahoo cho em.
- Anh nhất định sẽ đọc được những dòng này .
Đã hơn 1 tuần như lời hẹn mà em chưa nhận được số tiền của em . Em cần thu hồi gấp để làm việc riêng.Em cho anh 48h tính từ 6h41 PM ngày 9/6. Em vẫn luôn ngưỡng mộ anh là người đi trước, có nhiều kinh nghiệm mmo. Mong anh hiểu.
P/s : Mod đừng close topic của mình nhé. Sau giờ trên mình sẽ chính thức report, có proof đầy đủ. Vẫn mong 1 pro như a không bị mất uy tín với mọi người ở đây.

Nhân tiện yêu cầu nick màu xanh pip gì đó nói chuyện lịch sự tí. Suy nghĩ lớn lên 1 tí nhé.

đây có phải là thu hà hồ k? nick yahoo là gì thế?

- - - Updated - - -

Anh H thân mến !
Em biết :
- Anh onl mà ko trả lời yahoo cho em.
- Anh nhất định sẽ đọc được những dòng này .
Đã hơn 1 tuần như lời hẹn mà em chưa nhận được số tiền của em . Em cần thu hồi gấp để làm việc riêng.Em cho anh 48h tính từ 6h41 PM ngày 9/6. Em vẫn luôn ngưỡng mộ anh là người đi trước, có nhiều kinh nghiệm mmo. Mong anh hiểu.
P/s : Mod đừng close topic của mình nhé. Sau giờ trên mình sẽ chính thức report, có proof đầy đủ. Vẫn mong 1 pro như a không bị mất uy tín với mọi người ở đây.

Nhân tiện yêu cầu nick màu xanh pip gì đó nói chuyện lịch sự tí. Suy nghĩ lớn lên 1 tí nhé.

thu ha ho phai k vay ???????

Đề nghị các mOd nghiêm túc tý nhé, đừng có hùa theo mấy bạn #, em ý bị như thế ko có tâm trạng để đùa như mấy bạn đâu.
đùa tí cho thoải mái chứ bác, coi như up hộ thớt luôn..... chứ ko lẽ comment R.I.P thớt hết :))

Haizzzz
Khổ thân chị
Từ vụ ads tí mất $ h lại có topic về việc tiền nong
Mong a H gì đó trả lại tiền kết nối tính ae gì đó với chị
Là 1 thằng đàn ông đừng có lừa đảo con gái chứ!!!!:binhsua72:

Ghét cái bọn scam

nội quy report là muốn report phải nói rõ danh tính và proof còn ko thì closed topic thế mà ko MOD nào làm điều này à???
Để topic thành ổ spam, 6 page mà chẳng hiểu topic muốn nói đến ai và việc gì

nội quy report là muốn report phải nói rõ danh tính và proof còn ko thì closed topic thế mà ko MOD nào làm điều này à???
Để topic thành ổ spam, 6 page mà chẳng hiểu topic muốn nói đến ai và việc gì
thì thớt cũng nêu lí do + xin phép rồi mà bác @@.
P/s: bác nhiệt tình ghê, qua thread nào cũng thấy comment in đậm to tướng của bác :))

thì thớt cũng nêu lí do + xin phép rồi mà bác @@.
P/s: bác nhiệt tình ghê, qua thread nào cũng thấy comment in đậm to tướng của bác :))
thì mình thấy lạ, rule là rule chứ rule mà cứ xin phép là cho qua thì lập cái rule ra làm gì :D

Với lại mấy thằng nợ nhây , scam thì phải report ra mặt thì nó mới trả. Còn nếu nó ko muốn trả mà muốn scam thì dọa hay report thật cũng vẫn mất tiền :D

comment nào mình muốn mọi người chú ý thì mới bôi đen phóng to :D

Close topic!

Tránh tranh cãi!

Chủ thớt muốn report yêu cầu cung cấp proof đầy đủ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week