Chờ bác Freedom send VCB nhé!

Status
Not open for further replies.

aelita91

Newbie
Reactions
259
MR
0.006
Tình hình là đã send 83.25lr cho bác http://mmo4me.com/showthread.php?100968-Freedom-Buy-80LR-qua-VCB-rate-211, nhưng bác nói vcb k send đc sms đến cả tiếng k đc, mình yêu cầu send lại LR bác ấy bảo lỡ send rồi thì bán cho bác ấy vì bác ấy cần, bác ấy sẽ send vcb ngay....:m020: giờ pm k thấy bác trả lời dù vẫn onl YH.

Em chẳng thích report đâu, bác ấy hẹn mà k send tiền, đến mai mà k thấy gì thì có 1 pro ra đi nhé :m020:

rán đợi xem nào :binhsua95:

Chờ sang ngày mai thế nào nhé.

:m077: hy vọng kèo bác ấy đặt sẽ win

:m020: 11h21, chưa thấy gì :m020:

Đường từ nhà ra bank dài quá :m020:

Không online, k thấy tín hiệu gì :m020:

hi , ai ma tin nhung nguoi nay , cau an cam chac , no ko send tien qua dau , vcb chuyen khoan la co ngay do

Biết sao được, dạo này mình ăn cam nhiều gấp mấy lần năm đầu mmo..... sao hồi newbie k bị cam mấy phát cho chừa, giờ mới bị nhở :m020:

cái gì auto dc thì làm cho nó đỡ lo cho rồi tay làm gì nữa :(. ko thì bán cho trader chứ đụng đến *** thì đủ thứ lý do rồi cuối cùng là scam :(

Em k cần bán gấp nên cứ treo stt để đấy, thấy ông ấy kêu mua, ban đầu cũng phân vân, xong nhắm mắt mặc kệ, muốn tin tg người ta cũng khó quá, giờ cho chừa đi, lần thứ n rôi, tiền của bạn đấy, lại bỏ tiền ra bù :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week