Suggest Cho e hỏi ngu chút về paypal add mail

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
Chào các bác.
Tình hình e là newbie cũng ko rõ lắm bên paypal nên hỏi ngu về vấn đề paypal chút mong các pro trả lời dùm em với nha. Hay biết pro nào hiểu rõ bên paypal tag vào giúp e với.
Em đang làm một trang kiếm tiền từ việc download app android, nó thanh toán qua paypal, và nó cho mỗi ip chỉ được đk 1 tài khoản và 1 paypal chỉ có thể dùng chung vs 1 tk thôi.:( Mà em đang định bày cho thằng bạn làm cùng kiếm tiền ăn sáng, ip của nó thì khác em rồi, nhưng paypal thì nó chưa có, giờ e định add thêm cái mail phụ cho paypal của em nữa để nó đk 1 tầi khoản trên trang đó và dùng mail đó như 1 tk khoản paypal khác có được ko. quản lý của trang đó có phát hiện được ko ?
Hỏi ngu mong các pro đừng cười. Em cảm ơn !

up

Upvote 0
Đưa mail bất kỳ nó có trả ko b? Nếu nó trả thì add cái mail phụ vào, khi nào rút thì vào mail phụ đó xem có bao nhiêu pay rồi chia chác thôi. Mà tạo cái pp mới cho bạn của bác có phải nhanh ko?

Upvote 0
hên xui
nếu pay auto thì ko sao
pay = tay thì có khả năng bị vì khi send mail phụ pp thì nó sẽ xuất hiện tên mail chính
nếu muốn add mail phụ thì nên để nó pay trước rồi hãy add mail vào pp sau
p/s : 1 ng 1 pp cho nó chắc ăn :cool::cool:

Upvote 0
hên xui
nếu pay auto thì ko sao
pay = tay thì có khả năng bị vì khi send mail phụ pp thì nó sẽ xuất hiện tên mail chính
bro cho hỏi chiến network nó paid auto hay tay nhỉ. ví dụ 1 net mà mấy account cùng 1pp nhưng khác mail ko biết dc ko :eek:

Upvote 0
bro cho hỏi chiến network nó paid auto hay tay nhỉ. ví dụ 1 net mà mấy account cùng 1pp nhưng khác mail ko biết dc ko :eek:
tất nhiên là tay rồi :oops:
còn vụ nhiều account 1 pp nhưng khác mail thì hên xui , nó check mà thấy trùng tên mail chính thì tèo thôi o_O

Upvote 0
Đưa mail bất kỳ nó có trả ko b? Nếu nó trả thì add cái mail phụ vào, khi nào rút thì vào mail phụ đó xem có bao nhiêu pay rồi chia chác thôi. Mà tạo cái pp mới cho bạn của bác có phải nhanh ko?

add mail cho nó đơn giản bác à, chứ lập pp mới mà giao dịch có ngày bị ăn mít là chết :D

Upvote 0
cứ add thoải mái, chắc ko phát hiện đâu, 1 tk pp add 1 lúc thì dc 7 mail phụ.

Em nghĩ phát hiện bằng niềm =))

không sao đâu bạn nhé .cứ add mail rồi quang cái mail đó cho cậu bạn rồi cash thoải mái .

được b, cứ add thoải mái, nó chả biết đâu, mấy cái mail phụ đừng na ná nhau là được rồi

ok thanks mấy bác nhá :D

Upvote 0
hên xui
nếu pay auto thì ko sao

e đọc thấy người ta cho add mail phụ vào pp để bảo mật sợ hacker biết mail chính mà hack vào, làm sao mà biết được mail chính hả bác. E chưa rõ lắm, bác nói chỗ này giúp e thông vs :D

Upvote 0
e đọc thấy người ta cho add mail phụ vào pp để bảo mật sợ hacker biết mail chính mà hack vào, làm sao mà biết được mail chính hả bác. E chưa rõ lắm, bác nói chỗ này giúp e thông vs :D
cậu cứ thử gửi 1 mail phụ rồi sẽ thấy
sau khi gửi thì trong phần detail sẽ xuất hiện 3 mail : mail sender , 1 mail chính và 1 mail phụ của mình.

Upvote 0
cậu cứ thử gửi 1 mail phụ rồi sẽ thấy
sau khi gửi thì trong phần detail sẽ xuất hiện 3 mail : mail sender , 1 mail chính và 1 mail phụ của mình.

Khi bạn add PP mail phụ vào, mà nó gởi tiền tới PP mail phụ thì nó cũng thấy được tên PP và mail chính của PP luôn

vậy thì nhọ thật rồi :(

Upvote 0
e hỏi pro paypal rồi, ko hiện mail chính lên nhé, chỉ hiện cái tên thôi :D

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week